• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Selvas orange s60v3v5 edit by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Selvas orange s60v3v5 edit by Duylinh27884

Mấy hôm nay đợi theme selvas orange by bolena theo kiểu chờ sung rụng mà chưa thấy ra bản cho v3v5 mình mới lấy vài icon svgb hiếm hoi trong bản cho belle rồi nhờ bác rồng chữa giúp cái bóng phía dưới icon cho giống bản gốc rồi miệt mài add icon đến khi xong hết lên mạng thì thấy đã có bản cho s60v3,bó tay luôn:( dù sao cũng up lên cho ae nào thích thì dùng vậy,bản mình add trên nền theme v5 chỉ 1vài icon lấy từ bản gốc số còn lại các biểu tượng sẽ ko giống như bản gốc nhé!
Thanks mod Rồng! :D

LINK DOWNLOAD

duylinh27884

Moderator
Lâu lắm mới dc mở hàng cho bác Duy Linh, theme đẹp lắm a;)

Lúc đầu a định add trên icon Trublack của ind190 rồi nhưg thấy bộ này ấn tượg qua nên chọn bộ này,vậy mà làm xong bị hố,kiên nhẫn đợi thêm tí nữa có sung rụng rồi:))

duylinh27884

Moderator
cái icon nimbuzz kia nó là của N-desk bác ạ. :D

:))bữa tìm cái icon chữ n của nimbuzz ko thấy nó nằm ở lẫn đâu lại lười bug pm ra lấy nếu xúc tạm n-desk vào luôn cho gọn,chỉ khác kiểu chữ thôi mà có n tượng trươg đc roài:))

Radium

Moderator
theme này icon lạ mắt hì. A Linh add nhiều icon chắc vất vả, cám ơn a nhiều nha! :D, e thích nhất là cái input highlight, nhìn rất đẹp a à

Dragon459

Manager
:))bữa tìm cái icon chữ n của nimbuzz ko thấy nó nằm ở lẫn đâu lại lười bug pm ra lấy nếu xúc tạm n-desk vào luôn cho gọn,chỉ khác kiểu chữ thôi mà có n tượng trươg đc roài:))
Nimbuzz thì nó chỉ có 1 chữ N font Arial thôi mà bác, Viết ra và đổ màu theo ý là xong thôi mà bác. làm nhanh thì 15s - lâu thì 30s là xong \-/

duylinh27884

Moderator
theme này icon lạ mắt hì. A Linh add nhiều icon chắc vất vả, cám ơn a nhiều nha! :D, e thích nhất là cái input highlight, nhìn rất đẹp a à
Uh bộ này a add nhiều icon nên cũng hơi lâu :D

Nimbuzz thì nó chỉ có 1 chữ N font Arial thôi mà bác, Viết ra và đổ màu theo ý là xong thôi mà bác. làm nhanh thì 15s - lâu thì 30s là xong \-/

Ờ hé ,cái new folder mìh viết tên vào^^! vậy mà cái nimbumz lúc đó lại ko nhớ ra viết luôn chữ vào cho nhanh:p