• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Sense 3.0] RCMix3D KINGDOM v0.2 Evolutionary Sense

sheva2202

Chém gớm vậy. Lấy đâu ra 500MB vậy. Hjx, sense 2.1. Biuld 2.3.3 lúc mới khởi động cũng ko đc 500MB bạn ạ.

Pm: mình đang dùng bản này lúc khởi động cũng chỉ đc khoảng 250MB Ram free
nói chung bản V1.0 theo cảm nhận của mình là mượt.
nhưng vẫn còn một số lỗi, Ko xem đc video bằng trình mặc định của máy, phải tải phần mềm để xem video. chụp ảnh bị hồng ở giữa, chưa quay đc 1080 :D va Pin hao rất nhanh. Mong bản sau tác giả sẽ fix ngon hơn :)
like it, bản này hao pin dã man luôn =,= mà làm sao để tahy kiểu kéo màn hình các bác nhỉ, kiểu cuộn wa như cái này cũng hay ^^

twantoan

trải qua mấy bản của rcmix3d kingdom thì càng ngày bản rom các thừa nhiều RAM nhưng vẫn thấy ưng ý nhất bản rom v1.1 vì quay được full HD .lúc đầu thì cứ vào quay phim chon full HD thì bị tự out ra màn hình home ,về sau tìm ra cách khắc phục bằng cách trước hết vào quay phim chọn chế độ quay 720p rồi nhấn nút quay khoảng hơn 1s sau đó chọn chế độ 1080p là quay thoải mái :))