• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SENSE ROM][4.0.3] ICE CREAM SANDWICH - hylz

doyen2001

hic, bản này mà quay video đc thì up thoai còn đợi chi nữa. nhân tiện link trực tiếp đây
hoặc vào đây để tải

Chỉnh sửa cuối:

doyen2001

hic, tưởng là dùng camera quay trực tiếp,hóa da vẫn dùng app thứ 2 để quay, đành quay về bản RCmix vậy. Nhưng dù sao thấy bản này giao diện cũng được, mượt mà,

kissthanhphat

anh em cho hỏi máy mình đã root nhưng sao up rom nào cũng bị treo logo cả chỉ up cái rom ice clod sanwich 4.0.4 thì chạy đc còn lại bị đứng ngay logo máy em đã root nhưng vẫn s-on anh em chi giup cách up rom của máy em với thanks anh em

anh em cho hỏi máy mình đã root nhưng sao up rom nào cũng bị treo logo cả chỉ up cái rom ice clod sanwich 4.0.4 thì chạy đc còn lại bị đứng ngay logo máy em đã root nhưng vẫn s-on anh em chi giup cách up rom của máy em với thanks anh em
Đối với máy S-ON thì bạn phải flash riêng file boot.img của bản rom đó thì mới boot được nhé. Cách flash boot.img thì bạn có thể tham khảo tại topic này nhé.

kissthanhphat

anh cho em hỏi là ở bản rom trong thư mục kernel trong 4 thư mục đó đều có file boot.img vậy mình lấy file nào anh ơi ??