• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SensyScan v1.1 S60v3-Theo dõi chống trộm qua Camera phone

haiquan0220

Akos Bethlendi SensyScan v1.1 S60v3
.SymbianOS9.1.Incl.SymbianOS.-BiNPDA
Phần mềm theo dõi chống trộm qua Camera phone

Summary :
Security camera with motion detection, SMS, MMS, E-Mail alarm sending, and SMS control messages.
Application Category :
Security for Symbian S60 V3

Đây là phần mềm giúp trông nom tại nhà với sự dò tìm chuyển động. Phần mềm theo dõi và ghi nhận (chụp lại) mọi hình ảnh chuyển động tại vị trí cần theo dõi qua camera của điện thoại và gửi cảnh báo bằng tin nhắn SMS, MMS và E-Mail (có kèm hình ảnh đã ghi nhận được) đến người nhận đã được thiết đặt trước.
Trên giao diện chính bạn có thể thấy được thông tin về sự chuyển động, mức độ nhạy khi camera quét và dò tim theo thời gian thực, bạn có thể thiết đặt thời gian bắt đầu theo dõi và ghi hình, thời gian kết thúc, độ nhạy..., số điện thoại, địa chỉ mail cần gửi tin cảnh báo để chương trình bắt đầu làm việc và ghi nhận.

Một chương trình rất hay và hấp dẫn, đáng để bổ sung vào bộ sưu tập các phần mềm Symbian S60v3.

Các bạn tiếp tục khám phá nha! Sẽ rẩt thú vị đấy.

ngocthach

thanks bạn..pm này cũng khá hay^-^!nhưng mà trống chộm thì...hehhe...người ta vô nhà trộm đồ chẳng lẻ còn cái dt để đó mà ko lấy ah :D nguy cơ mất dt là rấ lớn =))

DEVIL_BESIDE_YOU

thanks bạn..pm này cũng khá hay^-^!nhưng mà trống chộm thì...hehhe...người ta vô nhà trộm đồ chẳng lẻ còn cái dt để đó mà ko lấy ah :D nguy cơ mất dt là rấ lớn =))
acac....
khi có sự chuyễn động thì cái dt của bạn sẽ tự động chụp hình rồi gửi mms đến máy dt của bạn đang dùng ...lúc đó bạn có thễ gọi công an hoặc đưa tấm hình đó cho CA,cho dù chôm lấy cái dt của bạn thì đã sao????Ca cũng se bắt và lấy lại thôi .....thậm chí bạn gọi CA CA tới có khi thằng ăn chộm còn trong nhà bạn nữa mà ...

gai

Well-Known Member
thanks bạn. cái này thú vị thật,rất giống một cái camera chống trộm thông thường. nhưng có ai xài thiệt cái này thì tôi khuyên phải sắm thêm cái nữa chứ để camera khơi khơi ở đó thì thật bất tiện mình nghỉ cái này chắc it người dùng nó

shandy_N81

mấy anh ơi cho em hỏi . để camera một thời gian nó chuyển sang chế độ chờ. có cách nào để camera liên tục cho đến khi mình tắt camera không anh

Kojiro

Super V.I.P
mấy anh ơi cho em hỏi . để camera một thời gian nó chuyển sang chế độ chờ. có cách nào để camera liên tục cho đến khi mình tắt camera không anh

Bấm đại nút nào đó, lên xuống trái phải, đừng để nó chuyển là được :D

romano81

pm này nghe có vẻ hay nhưng không lẽ sắm điện thoại về lại để ở nhà trông trộm hả các bro. Heee, kiểu này là phải sắm 2 cái 1 lúc mới vui.;;)

xiaohuang

pm này nghe có vẻ hay nhưng không lẽ sắm điện thoại về lại để ở nhà trông trộm hả các bro. Heee, kiểu này là phải sắm 2 cái 1 lúc mới vui.;;)
Uh, mình cũng nghĩ thế. Chỉ thử nghiệm cho vui thôi.

Zenki

Super V.I.P
Sắm đt về bật chức năng Camera lên để chống trộm thì đt hết PIN trước khi trộm dọt vào nhà :D

cuongfpt

ông mà mua 2 cái dthoai để chông trộm thì phí,ông mua cái bút camera o sài gòn còn tiện uích mà rẻ tiền nữa chứ hehe

cuongfpt

Sắm đt về bật chức năng Camera lên để chống trộm thì đt hết PIN trước khi trộm dọt vào nhà :D

hehe ônng này lại nói càng đúng hơn mọi người nói ở trên nữa,nói hay thank cho ông 1 cái ^^

nghong

cái này dùng vào việc ..... có lẽ đúng hơn là chống trộm phải không pro :D

tranviettu12

Po tay trom vao nha nhin thay con dt ngon ma k cam luon moi la. Ma bu0j toi nhin dc j dau ma chup ha cac pac?dau phai luc nao cug du anh sang de tu dong chup?k kha thi cho lam.ngjck cho vuj thoj.
Posted via Mobile Device

traihp9001

Well-Known Member
bạn lại nhầm.chỉ cần có chuyển động đi vào tầm nhìn của camera thì nó sẽ tự động chụp hình và gửi tin nhắn (dấu đt cho kĩ kẻo nó chơi luôn) vào máy dt khác (ngủ mà ko nghe thấy chuông thì bị trộm là phải)

MinhThang

Manager
Po tay trom vao nha nhin thay con dt ngon ma k cam luon moi la. Ma bu0j toi nhin dc j dau ma chup ha cac pac?dau phai luc nao cug du anh sang de tu dong chup?k kha thi cho lam.ngjck cho vuj thoj.
Posted via Mobile Device

Đã chống trộm mà còn để trộm lấy luôn thì sao gọi là chống được.

hoangdateh

Ai có cái chương trình dúng như chương trình này nhưng thay vì chụp ảnh thì nó kêu lên hok,mình mún nó quay cái đèn laze , khi cóa người đi wa thì đèn chớp nháy làm chương trình này kêu lên thì có ích hơn thôi :D, share cho mình zới nhak.thank nhìu

hunterviet

Well-Known Member
Ai có cái chương trình dúng như chương trình này nhưng thay vì chụp ảnh thì nó kêu lên hok,mình mún nó quay cái đèn laze , khi cóa người đi wa thì đèn chớp nháy làm chương trình này kêu lên thì có ích hơn thôi :D, share cho mình zới nhak.thank nhìu

Xin qua pm nhé bạn, chứ sao lại đi xin ở đây. pó chiếu:|