• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Serie themes kute^^

pananiat

sao hog dua file dinh kem cho rui` ma` dua link down chi zay? da zay con nen nua chu. Kho ghe!

k29atoan

bạn có thể cung cấp thêm nhièu themes dễ thương như vậy không nhưng đừng dùng file đính kèm

kidkylin

sao hog dua file dinh kem cho rui` ma` dua link down chi zay? da zay con nen nua chu. Kho ghe!

viết Tiếng Việt có dấu nhé bạn :p

bạn có thể cung cấp thêm nhièu themes dễ thương như vậy không nhưng đừng dùng file đính kèm

2 bạn đã từng đọc Nội Quy post bài và file chưa ? nếu chưa thì ra đọc đi rùi hãy yêu cầu nhé.

conguoiyeuroi

tải thế nào vậy bác? nháy vào chữ "link download" mà nó hiện ra trang trắng, chẳng biết tải kiểu gì kả ???

Sanvu88

Member
tải thế nào vậy bác? nháy vào chữ "link download" mà nó hiện ra trang trắng, chẳng biết tải kiểu gì kả ???

file đính kèm của 4room bị lỗi ko down được đâu. Bạn lên ownskin.com tha hồ chọn.hj

hothedng9x

híc anh ơi giúp em chút. em vào cái tập tin mà nó hiền ra tab mới mà chẳng có gì. nó bị sao vậy ạ ?
thanks a trc nha

hongminh004

híc anh ơi giúp em chút. em vào cái tập tin mà nó hiền ra tab mới mà chẳng có gì. nó bị sao vậy ạ ?
thanks a trc nha
Hazzi tập tin đính kèm hiện giờ lỗi không donwload đc bạn à.
PS: Đào mộ khiếp quá đi

datvietdatviet

Ai còn them này up lên mình xin cái

ngoctraiden15

Mình cũng thick mấy theme kute như vậy lắm nhưng mà cài lên toàn ko full icon, chỉ được một số icon thui nên nhìn menu cứ làm sao ấy, dùng phần mềm đổi icon của theme khác sang thì báo không được. hix ko bít có cách nào khắc phục ko nữa.

Chỉnh sửa cuối:

hothedng9x

Có lẽ những theme này phù hợp cho chị em phụ nữ hơn, vì nó rất chi là...kute mà >:)

bạn có thể send qua mail cho tôi những theme kute đó chút nha. Tôi ko tải đc ^^ thanks bạn trc ^^ tui tải cho kon bạn cái :D thanks