• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shake 0.5 -Game Lắc Iphone Bay Quần Áo :D !

NguyenThanhLuan

Shake 0..5

Bác bạn đừng có háo nha :D

DownLoad -> Set 0755 !

Last edited by a moderator:

thinh1332

chỉ lắc được đến lvl 3 thôi. muốn lắc thêm phải mua rồi..chán ghê^^

O

octhegreat

Guest
Có ai share K đc ko? Đang lắc thì phải dừng?

travel01

Bạn ơi,có thể hướng dẫn cụ thể dùm mình cách tải game này được không?Minh mới tham gia nên không biết cách cài đặt.
Ths

Huycl2507

Hehe,game hấp dẫn quá,chỉ muốn cài ngay thôi = )) ,chỉ sợ văng mất iPhone,không có nút thanks nên THANKS em nhé ! :D

UPDATE File PXL cho anh em hay sử dụng iBrick hoặc iPhone PC Suite nè : http://www.box.net/shared/97ffy5008c

Bạn ơi,có thể hướng dẫn cụ thể dùm mình cách tải game này được không?Minh mới tham gia nên không biết cách cài đặt.
Ths

Down game link bài trên đó

Bạn dùng iPhone PC Suite hay iBrick để cài đặt nha , các phần mềm này có trong box Ứng dụng đó

Chúc vui:D

Hungpdahl

Well-Known Member
Cái này chơi rất hay nhưng anh em lưu ý không khéo iphone tuột khoit tay thì....:)):)):))
Phai app cho anh em k có mạng đây,cop vào app set 755 là ok.:D:D

lamdacthanh

Bạn download game Shake 0.5 về rùi dùng PC Suite quăng qua set 775 là ok. Bạn có thể search cách sử dụng PC Suite tại diễn đàn "pdaviet".

vanhoaanh

mình đã copy vào app rồi sét 755 luôn nhưng không thấy gì cả các bác à . Bác nào làm được rồi thì hướng dẫn cho anh em đi .