• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Share] Mod Navigation bar Belle on CFWc6,n97

anhtin10

cho mình hỏi là có riêng cái này mà ko cần cook vào firmware ko bạn.mình đang dùng bản CFW ổn định của bạn hoangphong nên ko muốn cài lại

kid_dhtn

nhoc ơi có thể để lại yahoo cho minh không? mình muốn hỏi cách mod belle,icon anna & bàn phím sym^3 1 cách chi tiết.mình làm mãi mà không được.mong sự giúp đỡ từ nhóc

nhockfc

ai có theme của bác chủ top mà full icon cho e xin dc ko ah
trên hình là theme đen nét mình mod lại và bộ glosy icon nên có thể k full đâu, tất cả đều có trên diễn đàn.
chủ top ơi chủ top có font nào có kí tự menu trong trang ký tự hok ạk?cho miss xin với àk làm sao cho mod belle hok căn jữa hok ạk chỉ miss với cảm ơn chủ top nhìu hihi
kí tự menu nếu bạn xoay ngang màn hình rồi tìm trong các trang kí tự có thể thấy đó ;)). Mod belle k căn giữa xin bạn hãy đọc chú ý trên #1.
cho mình hỏi là có riêng cái này mà ko cần cook vào firmware ko bạn.mình đang dùng bản CFW ổn định của bạn hoangphong nên ko muốn cài lại
phải cook mới có chứ bạn :mad:)
nhoc ơi có thể để lại yahoo cho minh không? mình muốn hỏi cách mod belle,icon anna & bàn phím sym^3 1 cách chi tiết.mình làm mãi mà không được.mong sự giúp đỡ từ nhóc
y!m dưới avata mình đó bạn.

missthuha

chủ top ak miss xoay ngang man hình ùi nhưng cũng hok có miss dùng font androir +cn...chủ top có thể júp miss với! p/s ai bít chỉnh sau khi flash mặc định là tiếng việt chỉ miss với cảm ơn nhìu hihu

nhockfc

chủ top ak miss xoay ngang man hình ùi nhưng cũng hok có miss dùng font androir +cn...chủ top có thể júp miss với! p/s ai bít chỉnh sau khi flash mặc định là tiếng việt chỉ miss với cảm ơn nhìu hihu

k có thì b bung font ra rồi thay cái kí tự đó vào 1 trong những kí tự nào đó( mà nó hiển thị trong 7trag kí tự ý).
Tiếng Việt mặc định ở 1020503B.txt, sửa dòng 0x1 int 96 16777216 . (96 là tiếng việt, O1 là tiếng Anh)

missthuha

hic miss có bít bung font âu!có đọc wa top pic sửa font nhưng sao đầu nó cứ lung lay như học lịch sử học ý hic! hi còn cái 1020503B.txt để chỉnh sau flash là tiếng việt ạk?ui thank anh nhìu nhé hihi àk chủ top ui miss dùng bản avs của anh lợi nhưng bản của anh ý căn jữa ùi miss mún bỏ đi để dùng mod belle của anh cho đẹp mà hok bít làm sao?ở #1 chỉ hướng jẫn thêm căn jữa thui màk?hic chủ top júp miss đi...

doquyetthang

Mình cũng xài AVS nhưng ko thêm mod belle này được vì nó báo quá nhiều file không thể repack được

heroducanh91

híc, e dùng mod này cho 5530 bản cook của dangquy thì vào phần setting --> phone không được, vào là out ngay. không biết nó bị gì

quyvuong888

khi đang có mod belle sẵn rồi nhưng e k ưng cho lắm vì k giống belle
e quoăng cái này vào có đc k ạ??
e muốn nó thật giống belle. càm giống càng tốt :D

heroducanh91

tớ thấy cái chử ký của cậu nhìn rất giống rồi mà

heroducanh91

nhockfc

Mình muốn remove mod Belle thì phải làm thế nào hả nhockfc :(~

tìm các file tương ứng ở 1 fw chưa mod belle thay thế thôi b ạ.
híc, e dùng mod này cho 5530 bản cook của dangquy thì vào phần setting --> phone không được, vào là out ngay. không biết nó bị gì
nó bị lỗi :"> mình k rõ cách chữa nữa, b nào biết cách bày aE đi.tks!
Bạn thử xem, có thể phát sinh lỗi nhưng toàn những lỗi dễ khắc phục :D

quyvuong888

tìm các file tương ứng ở 1 fw chưa mod belle thay thế thôi b ạ.

nó bị lỗi :"> mình k rõ cách chữa nữa, b nào biết cách bày aE đi.tks!

Bạn thử xem, có thể phát sinh lỗi nhưng toàn những lỗi dễ khắc phục :D

tạm thời e chưa thấy lỗi j. Có thể rem0ve 6 trang ký tự và smile đy k a? E muốn 2 trang thôi cho nhanh

đó là fw cũ. Fw mới đag dùg thì k như thế nữa. Bh nhét vào ok r

thanhtoan2010

e đang dùng mod này thấy 1 số chỗ vẫn còn chữ chứ không phải symbol belle, muốn thay hết bằng symbol belle vào các mục như hình thì thay ở chỗ nào trong font hả bác

6165212e3155969dba9b1bcef36b1a7d_47159845.ultimatenavibarbycaciones.jpg

foreverthuy

nhockfc ơi, mình hỏi tí. mình dùng mod này lâu rồi, lâu nay ko flash nữa nhưng từ hôm thấy app extra button thì mới để ý là cái media bar không giống như trong ảnh của bạn
scaled.php

scaled.php

thực ra mình thấy như thế này cũng đẹp nhưng khi dùng app extra button thì nó đè tùm lum lên nên ko dùng được. Vậy vấn đề là sao vậy bạn, liệu có phải flash lại không? mình ngại lắm (tất nhiên là muốn dùng được extra button vì giờ thấy ai cũng dùng) Thank bạn nhé

ryuy

Bạn thử cài mới 1 theme rồi active theme đấy thì sẽ vào đc phần cài đặt điện thoại nhá :)

quyvuong888

nhockfc ơi, mình hỏi tí. mình dùng mod này lâu rồi, lâu nay ko flash nữa nhưng từ hôm thấy app extra button thì mới để ý là cái media bar không giống như trong ảnh của bạn

thực ra mình thấy như thế này cũng đẹp nhưng khi dùng app extra button thì nó đè tùm lum lên nên ko dùng được. Vậy vấn đề là sao vậy bạn, liệu có phải flash lại không? mình ngại lắm (tất nhiên là muốn dùng được extra button vì giờ thấy ai cũng dùng) Thank bạn nhé

dùg app đó tốn pin lắm đó. Cục 1700mah kủa tớ kũg k chịu nổi