• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Share - Project] Icon Spotted Mark Color - Icon " Vết Loang" By Dragon459

tuyenka

bạn thử add lại bộ color xem. :p

Đã ok bộ màu... bộ cam kia ko hiểu nó bị làm sao mà add ko có loang ah :D ... add bộ icon này nhìn có vẻ rất lạ, rất hay :)... cố gắng thêm icon nữa thì quá tuyệt X_X . mà ai cho hỏi sao mình ko thể add đc icon folder map vs office nhỉ :( ... lấy cả theme khác vào thay cũng ko đc lun... :((

Dragon459

Manager
Đã ok bộ màu... bộ cam kia ko hiểu nó bị làm sao mà add ko có loang ah :D ... add bộ icon này nhìn có vẻ rất lạ, rất hay :)... cố gắng thêm icon nữa thì quá tuyệt X_X . mà ai cho hỏi sao mình ko thể add đc icon folder map vs office nhỉ :( ... lấy cả theme khác vào thay cũng ko đc lun... :((
bạn post cái theme đó lên đây để mình coi xem thiếu cái nào.tối nay về mình sẽ bố trí thời gian bổ sung
Xóa nền ảnh như Photoshop này :((
thì đó là hướng dẫn cách xóa rồi đó.chỉ có xóa bằng PTS là triệt để chứ các phần mềm đều lem nhem

kenls

Xóa bằng PTS thì xóa được. Nhưng lúc lưu lại thì nó lại có nền ~X(

Làm xong lỗi. Cú ko chịu được

Dragon459

Manager
Xóa bằng PTS thì xóa được. Nhưng lúc lưu lại thì nó lại có nền ~X(

Làm xong lỗi. Cú ko chịu được
lưu vs đuôi png là được.chứ lưu jpg hoặc các đuôi ảnh khác đều tự tạo ra 1 nền trắng khác

Ntv_79

Hi, bộ này mà rồng làm theo phong cách bóng bẩy hoặc glass, kiểu có độ trong suốt như nước nữa thì cũng đẹp đấy!=D>

Dragon459

Manager
Hi, bộ này mà rồng làm theo phong cách bóng bẩy hoặc glass, kiểu có độ trong suốt như nước nữa thì cũng đẹp đấy!=D>

Bộ này là em hứng lên thì làm thôi. chứ em k kết lắm :p

tuyenka

1 số hình ảnh test đc trong bộ icon kia :)... mới thử icon app thôi, chưa để ý icon trong các list setting vs 1 số ltinh đó :)...

jack_hunter97

Vết loang nhìn như wjn phone 7 nhỉ , không biết bàn phím nó có được cái màu nhìn nhạt nhạt mỏng mỏng không ta

Khoaaaa

Active Member
Bạn nào rảnh rỗi ,có thể trích hộ mình cái icon NetworkSwitcher file svg dc ko,cần thay cho app đó mà ko có pc nên ko kiếm dc,xl lạc đề,em chả biết hỏi đâu cả

leminhhai111

hôm nay thấy bộ icon của chủ thớt độc độc hay hay . mình lấy về làm cho belle mà nó thiếu 1 số icon , nếu chủ thớt có tg thì chủ thớt có thể nín chút tg add thêm dùm mình 1 số icon bị thiếu với , thanks

Dragon459

Manager
hôm nay thấy bộ icon của chủ thớt độc độc hay hay . mình lấy về làm cho belle mà nó thiếu 1 số icon , nếu chủ thớt có tg thì chủ thớt có thể nín chút tg add thêm dùm mình 1 số icon bị thiếu với , thanks
hiện tại mình dùng v5 nên phần mềm bên v5 cũng ít hơn ^3.những phần mềm v5 k có thì mình k có nguồn để làm

maskshot

Member

b ơi... cho mình link dow đc k

Last edited by a moderator:

Dragon459

Manager
topic này cũng thế. bạn nào cần thêm icon nào thì chọn lọc icon đó để ở dạng svg rồi gửi cho mình. Mình sẽ bố trí thời gian để xử lí cả bộ này và bộ Anna Queen

pchoan

topic này cũng thế. bạn nào cần thêm icon nào thì chọn lọc icon đó để ở dạng svg rồi gửi cho mình. Mình sẽ bố trí thời gian để xử lí cả bộ này và bộ Anna Queen

mình rất thích bộ icon anna Queen và vết loang.Rồng có thể hướng dẫn mình cách tạo icon không,có hình minh hoạ nữa thì càng tốt.mình muốn tạo thêm 1 số icon cho riêng mình.thanks