• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Share Theme Cô Gái uốn éo Bước ra Từ iPhone

HocHoi

Không đâu các bạn à, đừng đón như vậy mình test rùi kg gì cả, khi ON lên thì nó mới chạy mà còn OFF thì nó cũng ngủ theo, để ý một chút các bạn sẽ thấy là ON thì nó chạy từ đầu ấy mà. Vui vui thôi chứ kg cần tranh luận về vấn đề này thêm chi nữa nhé. Mình tặng thêm các bạn nhé.
Chúc Vui nhé các bạn thân!
Tặng các bạn thêm 2 đoạn video đẹp nữa nhé
--Sòng Bạc Hoàng Gia http://www.4shared.com/file/65855343/29e3739d/SONG_BAC_Binh_.html
--Hồ cá đẹp
http://www.4shared.com/file/65772997...ter_Binh_.html
Nếu dùng cho Theme chạy trên Winterboar các bạn nhớ đổi tên là Wallpaper.mp4 nhé, còn dùng Vwallpaper thì không cần đổi tên cũng được.

panrai

Super V.I.P
cho mình hỏi mình sài ver 1.1.4,thì mình cài sau vậy bạn,có cần đổi đui mp4 thanh đuôi gì ko vậy xin chỉ giúp vì mình mới sài à:D,và mình cài bằng PC và chép theo đg dẫn nào vậy

HocHoi

cho mình hỏi mình sài ver 1.1.4,thì mình cài sau vậy bạn,có cần đổi đui mp4 thanh đuôi gì ko vậy xin chỉ giúp vì mình mới sài à:D,và mình cài bằng PC và chép theo đg dẫn nào vậy

Bạn vào installer cài Vwallpaper tải file mình gởi về chép vào theo đường dẫn Var/Mobile/Media/Skrew/Videos , rồi ra ngoài Vwallpaper chọn là OK.
Chúc Vui!

dontran1959

mính đang xài 2.1 , mờ ibrick _ file_ không thấy thư mục root.bó tay không upload váo máy được.các bạn chỉ dum`.thank

moonhuy

Bạn chép vào Root/Library/Themes/ , xong vào WinterBoard chọn nó

Bạn chỉ vậy sai rồi tìm đâu thấy

Các bạn chép vào prite/var/mobile/library/themes.xxx/ sau đó tạo 1 thư mục (tên tùy ý) rồi chép các file trên vào thư mục đó.

Cô gái uốn éo rất đẹp, tuy nhiên đoạn clip khoảng 45 giây và auto look là 1 phút, vì vậy máy sẽ kô tự autolook phải tắt thủ công, có phần mềm nào thay nút power hoặc chỉnh cho autolook khi sử dụng theme cô gái này kô nhỉ? :-??

phongmos

Sao tôi đã làm hết các bước rồi và sof cũng đã có ở trong WinterBoard nhưng khi đánh dấu rồi thoát ra màn hình lại không thấy theme đã cài đat?????THANHKS

mlxx_1977

Sao tôi đã làm hết các bước rồi và sof cũng đã có ở trong WinterBoard nhưng khi đánh dấu rồi thoát ra màn hình lại không thấy theme đã cài đat?????THANHKS

tốt nhất là bạn dùng 1 cái themes nào đó có trong máy bạn, xóa cái Wallpaper.png của cái themes đó đi rồi copy cái cô uốn éo này vào(tên vẫn để là Wallpaper nhé, khi copy vào themes thì nó sẽ là Wallpaper.mp4 thay thế cho cái Wallpaper.png vừa xóa đi đấy), sau đó vào WinterBoard đánh dấu cái themes này, thoát ra và thưởng thức:D:)) đường dẫn:Library/Themes cho nó nhanh gọn ko phải đi lòng vòng cho mệt

Chỉnh sửa cuối:

phongmos

tốt nhất là bạn dùng 1 cái themes nào đó có trong máy bạn, xóa cái Wallpaper.png của cái themes đó đi rồi copy cái cô uốn éo này vào(tên vẫn để là Wallpaper nhé, khi copy vào themes thì nó sẽ là Wallpaper.mp4 thay thế cho cái Wallpaper.png vừa xóa đi đấy), sau đó vào WinterBoard đánh dấu cái themes này, thoát ra và thưởng thức:D:)) đường dẫn:Library/Themes cho nó nhanh gọn ko phải đi lòng vòng cho mệt
xóa Wallpaper.png là thế nào vậy bạn sao tôi kg thấy .nó nằm ở chỗ nào bạn có thể hướ dẫn kỹ hơn giúp thanhks

phongmos

hiiiiiiiiiii được rồi nhưng như vậy thì lại thấy xuất hiện 2 lớp icons xếp chồng lên nhau.có cách nào khắc phục kg vậy?

mlxx_1977

hiiiiiiiiiii được rồi nhưng như vậy thì lại thấy xuất hiện 2 lớp icons xếp chồng lên nhau.có cách nào khắc phục kg vậy?

có cách là bạn dùng icons ko trong suốt thì nó sẽ che những icons là nền của video đó

soitre

sao mình cài vô rùi vô winterboard đánh dấu cái théme của bạn, icon themes hiện lên đầy đủ chỉ có tội là ko thấy cái icon uốn éo ỡ đâu hết