• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shazam đã có bản đầy đủ ở Ovi Store

bluewind92

Không biết mọi người đã biết chưa, tớ vừa check trên ovi thì có bản đủ rồi, mặc dù trên ovi nó vẫn nói là sau khi dùng xong bản trial thì hoặc upgrade hoặc dùng tiếp mà bị giới hạn tags nhưng tớ down về, cài xong thì không thấy nó bắt phải upgrade, vào setting xem payment stt thì thấy đã là bản full rồi, mọi người thử xem sao nhé, nếu bài trùng thì mod del hộ tớ nhé :

bad204

Member
cái lày là cái rì thế cậu :-?.cho vài dòng giới thiệu cho noob như mình đi nào

bluewind92

shazam là cái để mình test tên bài hát ấy, cậu cho nó nghe 1 đoạn nhạc là nó cho cậu tên bài hát, hay ở chỗ là shazam cập nhật nhạc Việt thường xuyên nữa.

kienvp

shazam là cái để mình test tên bài hát ấy, cậu cho nó nghe 1 đoạn nhạc là nó cho cậu tên bài hát, hay ở chỗ là shazam cập nhật nhạc Việt thường xuyên nữa.

bạn upfile hoặc gửi link cho các bạn tải nhé .
chứ ko được giới thiệu nv đâu ;;)

bluewind92

bạn upfile hoặc gửi link cho các bạn tải nhé .

xin lỗi bạn nhưng cái này search trên ovi rồi down về nhanh mà, dung lượng cũng không lớn lắm đâu, tớ tìm được bản này nhưng chưa test được+__+, tốt nhất là các bạn cứ vào ovi rồi down về sẽ nhanh hơn. Với lại tớ nghĩ là mọi người đều biết thông tin về ứng dụng này rồi nên không nói nhiều lắm: http://gallery.mobile9.com/f/1206491/?view=download

kienvp

xin lỗi bạn nhưng cái này search trên ovi rồi down về nhanh mà, dung lượng cũng không lớn lắm đâu, tớ tìm được bản này nhưng chưa test được+__+, tốt nhất là các bạn cứ vào ovi rồi down về sẽ nhanh hơn. Với lại tớ nghĩ là mọi người đều biết thông tin về ứng dụng này rồi nên không nói nhiều lắm: http://gallery.mobile9.com/f/1206491/?view=download

đây là box ứng dụng chung .nếu bài viết của bạn không đủ yêu cầu mình sẽ move vào box chia sẻ .

bluewind92

đây là box ứng dụng chung .nếu bài viết của bạn không đủ yêu cầu mình sẽ move vào box chia sẻ .

Đấy chỉ là 1 thông tin nhỏ cho những ai quan tâm đến ứng dụng này, nếu bạn thấy không đủ yêu cầu thì có thể chuyển topic sang box chia sẻ :), tớ mới tham gia diễn đàn nên không biết box chia sẻ và box ứng dụng chung khác nhau như thế nào, hôm nay thì tớ đã biết:), thanks.

nh0x_pda

bản sazam c0' sẵn tr0ng máy củng ghi như vềy mà c0' full đâu lạ wá :((

hoaikent_gl

Cho mình hỏi , trước kia mình có cài shazam trong máy . Sau này mình hack 5530 bằng fw c6 vào , giờ thì mình cài lại shazam thì máy báo lỗi và không thể cài đc . Cho hỏi trường hợp này mình giải quyêt sao đây nhỉ .

manhtuyen2

sao có mấy bác hên quá vậy... cài cái dc bản full..hình như chắc tại bị lỗi j đó..

Grindelwald

bác kiên ơi! thôi bác giúp up giùm cho chủ thớt cái link,chứ move sang box share mất công search:-?