• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

shMessenger v3.1.6 bản chính thức #35 - PM chat free (Update 3.6.09)

hoabattuvn_tt

Có ai biết lỗi này không giúp mình đi! Cài bản nào cũng bị như vậy, Format máy không biết khắc phục được không! :(( :(:)(:)((

duchan2020

Mình đăng nhập nó báo "java.io.IOException: SymbanOS error=-5120 : Unknown error" là sao mọi người nhỉ, có ai biết chỉ giùm mình với.:-/

tranhuuminh84

nếu dùng mạng viettel bạn kiểm tra lại kêt nối chuyển V-wap thành V-internet.thường thì mạng viettel nó thế còn với mobifone và vina thì cài đặt xong là ok

mrhadobac

Mỗi lần đăng nhâp là bị lỗi này, đăng nhập bằng chương trình chat nào cũng bị lỗi nay hết ah, vô web vẫn bình thường. Bác nào bị trường hợp này giúp mình với.Thanks

Để khắc phục lỗi này, bạn vô mục Options -> Settings -> mục Connection Types để là HTTP (wap).

Làm đúng đảm bảo đc. Mình tã từng bị và khắc phục đc gòi! Chúc thành công!

Mình thấy phần mềm này là phần mềm chat Java hay nhất mình từing biết. Giao diện đơn giản, ko màu mè như mOrange hay eBuddy. Tính năng thì vừa đủ, giao diện rất tối ưu. Tr mình vẫn nghĩ eBuddy là nhất, giờ thấy cái này hay hơn nhiều! Còn cái mOrange kia thì thấy dở ẹc!

DYHB00086

Mình dùng bản 3.1.7, dạo này bị lỗi nhiều ghê luôn! Lúc đăng nhập nó báo là "Internal server error". Ai biết chỉ giùm mình với! Thanks!
Posted via Mobile Device