• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ShootMe! V1.3.1, Shotgun for Windows Mobile

kidvn113

-Game giả lập súng trên i900
-Cách cài: cài hết 2 file cab là chơi dc, nếu cài không được thì khởi động lại máy sẽ cài dc
-Cách xài: súng xài sao mình cầm dt xài vậy, giựt xuống gài đạn, đẩy tới để bắn (coi chừng vuột tay là tốn 2tr thay màn mình nha mấy bác, há há)

http://www.mediafire.com/file/ciumnmd2mku/omnia_sdk.rar
http://www.mediafire.com/file/wtndmjjyhny/shoot_me_1.3.1_omnia.rar

(mediafire nếu tối down không được thì sáng down, hong thôi fake ip sẽ dơn dc)

vattephd

game kiểu đập điênnj thoại ghê quá.các bác cẩn thận nhá.va ngồi trong nhà chơi thôi không hàng xóm tưởng...gọi 911 thì khổ

thai9292

ÔNG KID ƠI SAO TUI CÀI KO DC ĐỂ 2 CÁI ĐÓ VÔ MÁY RỒI NHƯNG SAU CÀI KO DC.TẢI CÁI Ở DƯỚI CÀI DC NHƯNG NÓ KO VÀO DC

Chỉnh sửa cuối:

xuandung11a2

Well-Known Member
Bác cài thêm file Omnia_sdk ở link đầu tiên trong bài của bác kidvn113 xem sao nhé

bodies

ShootMe! v2.6
PocketPC 2003(SE), WM5, WM6; QVGA

cài xong cho Touch vẫn ko thấy chạy gì cả, khởi động lại vài lần cũng vạy6, giúp mình với!!!có cần cài netfamwork, có thì cho mình link down nhé.

orange_244

Banned
ShootMe! v2.6
PocketPC 2003(SE), WM5, WM6; QVGA

cài xong cho Touch vẫn ko thấy chạy gì cả, khởi động lại vài lần cũng vạy6, giúp mình với!!!có cần cài netfamwork, có thì cho mình link down nhé.

bạn phải cài NET CF 3.5 trước đã oki!!

andylvuk

mình chơi đc rùi nhưng nó bắt phải đóng 2.50 euro thì mới đc chơi máy cái dưới

JongZiZi

Game này chỉ dành cho I900 và các dòng máy có G-Sensor thôi hử? Máy loại khác như con AE của mình xài đc ko vậy mấy bạn?