• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

shotGun v0.7 - Lại súng đạn cho 5800

TruongHan

Super V.I.P
shotGun là ứng dụng phát triển trên nền tảng sử dụng gia tốc chuyển động được tích hợp sẵn trên các dòng S60v5

Cách bắn :
Gặt mạnh điện thoại xuống,rồi gặt lên để lên đạn,kéo cò.Để bắn thì để điện thoại theo chiều hơi nằm ngang rồi làm động tác bắn giựt lên trên
Xem clip sau để biết cách sử dụng nè

[video=youtube;hA6IF5js8KQ]http://www.youtube.com/watch?v=hA6IF5js8KQ&feature=player_embedded[/video]

Có thể sẽ báo lỗi trên vài máy N97 nhé,không biết tại sao :|

Link Download

http://www.mediafire.com/?zjkzwymztwi

Last edited by a moderator:

Hoden

Super V.I.P
lúc nào cũng súng đạn....hù con nít>:)

có cây nào ngon không

nguyen_iaht

Haha.bén gì ma rớt máy thì hok bik,nhưng chắc chắn hok phải bén chim :D
nếu mún bén chim thi phải hỏi bác truonghan cái cây súng gia bảo kìa. :))
srr , xì pem chít....xíu

trancongdanh

bác ơi , sao em giật mãi mà hok lên đạn được nhỉ ? có phải chỉnh sửa j hok , thực hành đúng như trong video mà hok được j hết :(

Hoden

Super V.I.P
bác ơi , sao em giật mãi mà hok lên đạn được nhỉ ? có phải chỉnh sửa j hok , thực hành đúng như trong video mà hok được j hết :(

cái này đâu cài đặt j lựa súng lên đạn là bụp bùm bum liền.bạn vào cài đặt xem có tắt bộ cảm ứng không

ngoanrazor

Well-Known Member

Posted via Mobile Device
bn fải để máy đứng lên giật súg chậm chậm thôi.dễ mà jốg bắn chim đó

0916131417

Mình dùng cái này lâu rồi :(
Muốn chĩa máy vào người khác bắn thì chịu vì màn hình bị xoay
Để volume to nhất nghe sướng tai lắm. Nhất là quả Sniper!