• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Show hàng màn hình Today nào

Mod up lên cho anh em xài đi .........
Đang cố gắng thay các OEM YouTube khác nhau xem tình hình khi xem ở chế độ HQ có hết giật không nhưng chưa mấy khả quan...:( Các bạn chờ nhé. Nếu có thể được tối nay mình sẽ upload lên host...:D

Đẹp lắm anh phê à!!! nhưng em lại không biết up hình lên thế nào anh ạ! :D
Bạn tải ở file đính kèm, giải nén, copy vô thẻ rồi chạy file CAPSURE.EXE nhé...;;)

mrhoat55555

Bạn tải ở file đính kèm, giải nén, copy vô thẻ rồi chạy file CAPSURE.EXE nhé...;;)[/QUOTE]

Cảm ơn mod nhiều :D

mrhoat55555

Đang cố gắng thay các OEM YouTube khác nhau xem tình hình khi xem ở chế độ HQ có hết giật không nhưng chưa mấy khả quan...:( Các bạn chờ nhé. Nếu có thể được tối nay mình sẽ upload lên host...:D

Bạn tải ở file đính kèm, giải nén, copy vô thẻ rồi chạy file CAPSURE.EXE nhé...;;)
Không hiểu sao mình tải về và làm theo hướng dẫn như trên nhưng lại không chạy được????

AnhPheCT

Còn một cách chụp màn hình nhanh đẹp hơn nhiều Bạn cài Resco PhotoManager v7.11 sẽ có một PM Resco ScreenCapture kèm chụp màn hình rất nhanh, Hoặc bạn dùng MyMobile v1.25 Sync PC với PPC chụp bằng PC sẽ nhanh hơn nữa.....! Chụp xong chỉ cần Upload lên 1 website free nào đó copy đường link ảnh chèn vào thẻ [ING ] link.....[/IMG] là post lên diễn đàn rồi đấy!

haidaicayk

Còn 1 PM nữa chụp Screen khá đơn giản và nhanh lâu nay mình vẫn hay dùng. Đó là SKTools. Chỉ việc chọn Tools-Screenshot-Chọn thời gian 1s,3s,5s,.... rùi mở cái mình cần chụp là xong.:D. Các site upload image free trên mạng thì quá nhìu.>:). Chúc vui vẻ.:ar!

lungtungbeng

Nếu như 4rum cho phép upload thẳng ảnh vào bài viết, không cần phải qua 1 trang khác để lấy link, như các 4rum khác thì sẽ tốt hơn. Mong BQT lưu ý vấn đề này. Thân!

AnhPheCT

Nếu như 4rum cho phép upload thẳng ảnh vào bài viết, không cần phải qua 1 trang khác để lấy link, như các 4rum khác thì sẽ tốt hơn. Mong BQT lưu ý vấn đề này. Thân!

Có chứ Bạn!! Link đính kèm đó!! Nhưng ảnh kích thước 480x600 thôi, Xem lại nhé!! Bạn nên dùng 1 phần mềm nào đó Resize kích thước khoản chừng 240x320 (QVGA), đính kèm sẽ đẹp hơn.

Hôm nay tranh thủ tự sướng tý. Các bạn đừng chê nha...:D

haidaicayk

Bác Mod dùng HDwall phải không? trong suốt đẹp wá.:D. Quảng Ninh cũng nắng nóng không kém gì Huế nhỉ.:p

Show một vài hình ảnh của bản D3C5.U1 Build 23569 cho anh em xem, nhưng chiều về mới upload lên host nhé..:D

AnhPheCT

Chúc mừng sao bao ngày Mod dinhtuandung2012 cũng cho ra COM5 với nút Start ở dưới bên trái rồi!

vovantan007

ai biết cách làm trong suốt 2 thanh Taskbar ko, ở trang 1 có bạn nói sử dụng Hdwall nhưng mà mình dùng ko đc, nghe nói phải cài Net.framework 3.5 nhưng ko cài đc Net... luôn nó nói là đã cài rồi, muốn xóa thì remove đi nhưng vào app manager thì chả thấy đâu(mình mới up rom mới nhất )

sdream

ai biết cách làm trong suốt 2 thanh Taskbar ko, ở trang 1 có bạn nói sử dụng Hdwall nhưng mà mình dùng ko đc, nghe nói phải cài Net.framework 3.5 nhưng ko cài đc Net... luôn nó nói là đã cài rồi, muốn xóa thì remove đi nhưng vào app manager thì chả thấy đâu(mình mới up rom mới nhất )

Vào thay đổi wallpaper ấy. cài rom mới của Mod đi, vào phần menu/set wallpaper/skin taskbar an softkeybar -> đổi pic khác, nên dùng luôn pic cài ở home tab, hết đen đen ngay :)

Net CF v3.5 luôn được tích hợp sẵn trong rom rồi mà bạn...

vovantan007

Vào thay đổi wallpaper ấy. cài rom mới của Mod đi, vào phần menu/set wallpaper/skin taskbar an softkeybar -> đổi pic khác, nên dùng luôn pic cài ở home tab, hết đen đen ngay :)

để mìn cài thử bản khác, chọn pic thì nó báo lỗi CHT_wall.exe gì đó