• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ShowDelMsg-Dễ dàng xem lại tin nhắn đã xoá

NGUYENTRANDUNG

Ứng dụng cho phép bạn xem lại tất cả những tin nhắn mà bạn đã xoá. Sau khi chương trình quét lại hệ thống sẽ tự động liệt kê số lượng tin nhắn đã bị xoá, phục hồi lại npuyên bản trên màn hình. Trước đây theo Dũng biết thì mỗi lần muốn xem tin đã xoá phải vào tận mục mail trong system và xem theo chế độ mã hex rất khó chịu với nhiều thao tác như vậy. Giờ đây là có ứng dụng này quá đơn giản lại chỉ vỏn vẹn vài kb mà khả năng siêu tuyệt:D

nguoiqualoicu

Ứng dụng với chức năng kiểu như thế này trước đây chỉ có cho dòng v3 thế mà bây giờ python đã làm đc cho v2 rồi, tuyệt quá, đúng là Python vô đối =))

thanngocthinh

thế có bản tiếng anh ko bạn ơi?
máy mình kô dọc được tiếng việt,bị lỗi font.
có thì cho mình với nhé.=D>

newworld535

mình sài thấy hay lắm.dũng giỏi thật .tiếp tục phát huy để anh em đuorjc nhờ.hi..hi..

newworld535

thế có bản tiếng anh ko bạn ơi?
máy mình kô dọc được tiếng việt,bị lỗi font.
có thì cho mình với nhé.=D>

bạn cài fonts tiếng việt vào.tìm trên diễn đàn loại fonts phù họp.máy mà không có fonts tiếng việt thì khó chịu lắm

phuonggm

Help . System error . Em dùng python 1.4.5 + libs cua anhtam mà ko dùng duoc.E dùng n72

0988345352

Posted via Mobile Device ban oj minh dung Ucweb khj dow thj no co dau ? o dau ten cua file.K dc. Con mjh dug opera dow dc nhug o mo ra duoc ? Mjh vao xflore thj k bjet la opera no luu file dow o dau nua ? Mong moi nguoj jup do. Mjnh vjet o tren djen thoaj nen ko co dau,m0ng 0j ngu0j th0ng cam

anhtamhcm

Posted via Mobile Device ban oj minh dung Ucweb khj dow thj no co dau ? o dau ten cua file.K dc. Con mjh dug opera dow dc nhug o mo ra duoc ? Mjh vao xflore thj k bjet la opera no luu file dow o dau nua ? Mong moi nguoj jup do. Mjnh vjet o tren djen thoaj nen ko co dau,m0ng 0j ngu0j th0ng cam

Đừng viện lý do viết bằng điện thoại là không có dấu.!!!
Đã không dấu có viết tắt trước sau gì cũng bị Del thôiX-(X-(

TruBic

Well-Known Member

à, vì phần mềm đó được nén bằng định dạng Zip bạn dow cái handyzip của manhtu việt hóa ở link này nhé http://pdaviet.net/showthread.php?t=48072
chúc bạn thành công nhé

Thangnd31082

Thằng này chỉ gọi lại những tin mà tính từ thời điểm các bác cài nó thôi chứ những tin đã xóa trước khi cài nó thì nó bó tay, NTD nên thêm cái ý này vô cho anh em khỏi ảo tưởng. Đã test trên 6260 chạy good.Thanks NTD đã chia sẻ !

0988345352

Đừng viện lý do viết bằng điện thoại là không có dấu.!!!
Đã không dấu có viết tắt trước sau gì cũng bị Del thôiX-(X-(

Sao giờ ? Cộng đồng có người nó người kia chứ,cuộc đời đâu êm đềm mãi được ? Mỗi người có 1 trình độ nhất định,Hoàn cảnh nhất định.Suy nghĩ lại đi.
Đùng dở cái dọng đó ra.
Có người chỉ biết truy cập mạng và học hỏi.., nhưng người ta không biết gõ tiếng việt vì lý do nhất định. Nên thông cảm cho người ta chứ. Chẳng ai là hoàn thiện cả.. sống thì cố gắng học hỏi và tự hoàn thiện bản thân thôi.

.

Chỉnh sửa cuối:

0988345352

Posted via Mobile Device

Uh cảm ơn bạn trubic786484

nhé !

Hiệu Ứng Tiện Ích Dọn Dẹp Tử Vi Danh Bạ Bói Toán Ứng Dụng Bảo Vệ Tin Nhắn Thùng Rác Lướt Web Cài Đặt Quản Lý Tiện Ích Kết Nối Q.L.Cuộc Gọi Khóa Dọn Dẹp Đổi Tên Mạnh Tường L.C.Nhân Lịch.V.N Tử Vi Nghe Nhạc Đổi Icon. Tốn Tiền Bảo vệ Cấm vào

Chỉnh sửa cuối:

n2ln2l

Đúng là cái này hay thật nhưng chỉ xem được một phần của tin nhắn thôi chứ không xem được hết cả tin nhắn được (hình như 60 kí tự thôi). Bác có thể làm cho nó đọc hết nội dung của một tin nhắn dài bất kỳ không.

phuonggm

em cũng không xem hết được tin nhắn. Mà PM này hiển thị được bao nhiêu tin nhăn. hình như chỉ hjển thị tin nhắ of sim đang dùng
Posted via Mobile Device