• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu dịch v1.81

NGUYENTRANDUNG

Lưu ý: Do bản dịch trước chưa hoàn chỉnh ở phần ngôn ngữ đã việt hoá trở lại. Các bạn tải lại nhé.

Điều chỉnh tên thư mục quá dài dễ dẫn đến xung đột. Nâng cao khả năng xuất danh sách các tập tin( Chức năng này khá tiện lợi cho người dịch)

Chỉnh sửa cuối:

laocai_city

hjxhjx8-|anh dũng ơi cái này sao không có chức năng nhớ lại cac từ mình dịch nhỉ? các phiên ban khác còn có chức nang này co mà:-?? VD: cancel=trở lại nếu o phiên bản khac thì chỉ cần vào cancel lần 2.3.4... là nó tự dịch/cai này thi phải dịch mấy lần liền khi các từ do trùng lặp:-??

TruBic

Well-Known Member
hjxhjx8-|anh dũng ơi cái này sao không có chức năng nhớ lại cac từ mình dịch nhỉ? các phiên ban khác còn có chức nang này co mà:-?? VD: cancel=trở lại nếu o phiên bản khac thì chỉ cần vào cancel lần 2.3.4... là nó tự dịch/cai này thi phải dịch mấy lần liền khi các từ do trùng lặp:-??

cancel sao lại dịch là trở lại hả bạn ? phải dịch là hủy mới đúng chứ.
bạn phải bật danh bạ lên thì nó mới nhớ các từ bạn đã dịch nhé bạn.

NGUYENTRANDUNG

Bạn phải chọn Db là Bật thì chương trình mới nhớ lại được bạn nhé. Hồ sơ sẽ được ghi trong "zntxhan.e32dbm" tại !/>>System>>Data

The3DJ

Có bản Siêu dịch nào cho s60v5 không các bác, sorry hỏi không đúng chỗ vì em search Google vào được đây :p

MinhThang

Manager
Có bản Siêu dịch nào cho s60v5 không các bác, sorry hỏi không đúng chỗ vì em search Google vào được đây :p

Tìm mấy bản của V3 thử có cài được không bạn, chưa thấy bản nào cho V5 cả.

The3DJ

Tìm mấy bản của V3 thử có cài được không bạn, chưa thấy bản nào cho V5 cả.
Em cài Python, sau đó cài được bản siêu dịch trên nhưng ấn vào CT lại không vào được. Em làm sai ở đâu không, có cần vào Python để mở?

MinhThang

Manager
Em cài Python, sau đó cài được bản siêu dịch trên nhưng ấn vào CT lại không vào được. Em làm sai ở đâu không, có cần vào Python để mở?

Cài bản ở đâu trong BOX này hả? Mở tại Icon của nó luôn chứ.

The3DJ

Bản này là của V2 mà bạn, sao có thể dùng được chứ, V3 thì may còn dùng được bạn à.
Mình thử hết của v3 rồi, không được đâu bạn ạ, không biết còn phần mềm nào tương tự không nhỉ?

pham_hai_lx

anh ơi, sao em cài mấy bản siêu dịch này không chạy được vậy:((
Em đang dùng 6681, cài đủ python1.4.5 và modun 1.33b rồi mà vẫn không được vậy????? hix:((