• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu dịch v2.00-Bung gói_Đóng gói EXE

NGUYENTRANDUNG

Hỗ trợ đóng gói tập tin EXE sau khi bung, rất nhanh! Tập tin EXE quá lớn có thể không đóng gói được. Điều chỉnh tiếp tục trong tính năng dịch qua google

MinhThang

Manager
Ặc chạy theo mấy cái SD chắc ngã chết quá.:))
Có bản cho V3 đưa anh Build luôn.

quangdct

Phải nói là Bjnkutebjn wá giỏi.Mà siêu dịch hay có phiên bản mới thế ko biết

saodoingoi142

Moderator
Phải nói là Bjnkutebjn wá giỏi.Mà siêu dịch hay có phiên bản mới thế ko biết

Posted via Mobile Device Bạn thắc mắc làm gì cho mệt!Thời đại công nghệ thông tin mà!Với các phần mềm ứngdụng này sợ rằng ko có phiên bản mới,chứ nó đang trên đà phát triển,bổ sung những tính năng mới t_thế thì đó là 1điều đáng mừng chứ bạn!!!

anttim

Posted via Mobile Device Bạn thắc mắc làm gì cho mệt!Thời đại công nghệ thông tin mà!Với các phần mềm ứngdụng này sợ rằng ko có phiên bản mới,chứ nó đang trên đà phát triển,bổ sung những tính năng mới t_thế thì đó là 1điều đáng mừng chứ bạn!!!
Posted via Mobile Device

Dạo này cứ tải về mấy hôm lại có bản mới, có lẽ dành time test thử sd luôn mà chẳng dich đc pm nào nữa. Trình độ phát triển pm cũng như trình độ vh của các pro pdaviet thật là nhanh như gió. Quả là rất may mắn cho các mem mới như mình(anttim) có chỗ học tập

kakalot29307

các pro ơi mình đang tập tành việt hóa pm đây,nhưng có cái chưa biết mong anh em giúp đỡ .chả là thế này mình dùng sd để dịch rsc và lưu lại,sau đó mình vào x-plorex xóa file rsc cũ đi để dùng rsc mới dịch ,thế là pm đó bị đo ván ngay không dùng được nữa. không biết mình làm vậy có đúng quy trình không,mong anh em chỉ bảo thêm hoặc cho mình đường dẩn vào box hướng dẫn nhé cám ơn anh em nhiều

anttim

các pro ơi mình đang tập tành việt hóa pm đây,nhưng có cái chưa biết mong anh em giúp đỡ .chả là thế này mình dùng sd để dịch rsc và lưu lại,sau đó mình vào x-plorex xóa file rsc cũ đi để dùng rsc mới dịch ,thế là pm đó bị đo ván ngay không dùng được nữa. không biết mình làm vậy có đúng quy trình không,mong anh em chỉ bảo thêm hoặc cho mình đường dẩn vào box hướng dẫn nhé cám ơn anh em nhiều
Posted via Mobile Device
Ban cứ dể nguyen như thế mà dịch file .rsc ấy xog thì lưu lại. ko cần phải xóa truớc đâu. sau khi bạn lưu lại thì sd sẽ tư độg lưu file rsc ban đầu thành file rsc_bak. nếu pm sau khi dịch xog mà pm ko hoạt động thì xóa file rsc, đổi tên rsc_bak thành rsc và làm lại nên chú ý ký tự khi dịch. khi dịch đến đâu bạn nên save lại và vào pm xem lại. chúc bạn sớm thành công và sẽ có nhiều pm việt hóa của bạn trên Pdaviệt

kakalot29307

Posted via Mobile Device
Ban cứ dể nguyen như thế mà dịch file .rsc ấy xog thì lưu lại. ko cần phải xóa truớc đâu. sau khi bạn lưu lại thì sd sẽ tư độg lưu file rsc ban đầu thành file rsc_bak. nếu pm sau khi dịch xog mà pm ko hoạt động thì xóa file rsc, đổi tên rsc_bak thành rsc và làm lại nên chú ý ký tự khi dịch. khi dịch đến đâu bạn nên save lại và vào pm xem lại. chúc bạn sớm thành công và sẽ có nhiều pm việt hóa của bạn trên Pdaviệt

đấy đấy mình làm đúng như bạn nhưng nó không lên .à cho hỏi tý dịch xong hết mới lưu lại hay dịch 1 câu lưu lại 1 câu vậy

Kojiro

Super V.I.P
đấy đấy mình làm đúng như bạn nhưng nó không lên .à cho hỏi tý dịch xong hết mới lưu lại hay dịch 1 câu lưu lại 1 câu vậy

Tốt nhất là dịch vài câu rồi lưu, vào Pm xem chạy được ko rồi dịch tiếp bạn à :)

saodoingoi142

Moderator
Bạn có thể...!!!

cám ơn kjr nhiều để mình thử lại xem sao .

Ngoài phần mềm Siêu dịch đó ra bạn có thể dùng thêm 1 phần mềm nữa để hổ trợ việt hóa đó là:Mobihex_v0.99.Tất cả đều có trong diễn đàn,bạn hãy tìm và thử dùng nó vị chi kết hợp với Siêu dịch nữa!Chắc chắn sẽ mang lại cho bạn nhiều cái hay!,sáng tạo hơn trong lúc Việt hóa!!!Chúc bạn sớm thành công.....!!!;;);)

hai_phanthiet

sao em không thấY mục dich sang tiếng việt za anh

tự mình dịch chứ đâu phải phần mềm này dịch dùm mình đâu mà thấy hả bạn, pm này chỉ là 1 công cụ để chuyển đổi ngôn ngữ của pm thôi