• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu game 3D ~ Hell striker 8 Mb(demo)- s60 2rd

dung1291985

Dingoo game là một trong những nhà sản xuất game hàng đầu về đồ họa 3D. Không cần tới nhưng game Ngage được cung cấp bởi Nokia, chúng ta có thể chơi game với chất lượng đồ họa cũng như âm thanh tuyệt vời và hơn cả N-gage 2.0 (như "seven days salvation" là một minh chứng). Giờ hãng đã ra đời phiên bản demo of hellstriker, một game chiến đấu trên nền 3D và âm thanh quá tuyệt.
Chúng ta cùng chờ phiên bản full trong thời gian tới...lại nhờ vào người Trung Quốc rồi. :|

Thử sưc với phiên bản demo vậy!

Cảm ơn bạn friendship19 về lời giới thiệu :)

S60v2 176x208
Mã:
http://soft3d.org/download/20090214/tdd_v2_176x208.rar

haloziplus

bản này là CN hả a.khi nào thì có full vậy.down về tét ngay mới được=D>

JuRay-Duan

éc, chủ 2pic đâu rồi sao kô giải đáp các thắc mắc của a e vậy kà :O, khi nào có bản full nhớ up lên nha :D, chưa thử bản demo sợ bị như mấy ông trên kia, nhưng đọc câu giới thiệu cũng thấy hay phết :D

chemi1209

Bản này quá "nặng" nên máy S60v2 ko đủ "nhiệt" để chơi đâu, 6 béo của mình chơi đc 10s là tự thoát ra luôn!

JuRay-Duan

Mình vừa test thử (ghiền quá chịu kô nổi) trên con N70, vo game đánh đc vài phút tự nhiên thấy đứng im :( , kô nhấn đc gì nữa, khoảng 1 phút sau tự đong restar máy ln :(, restar song lại thêm 1 hiện tượng nữa là màn hình cứ nháy nháy, sợ quá remove luôn, song khởi động lại lần nữa mới hết .?? pó chíu :O