• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu Hot Báo Động Đỏ Trên MOBILE

thanhtu8888

Command & Conquer: Red Alert JAVA

Khỏi phải nói thì các bạn cũng quá quen với game này rồi đây là một bản sao của Red Alert trên mobile
>:)

Cách đánh như trên PC cộng với hệ thống đồ họa tuyệt đẹp sẽ làm bạn như bị cuốn vào trò chơi không thể rời xa --> thử mà xem :D

Hai phiên bản cho hai màn hình 176x208 và 240x320

Chỉnh sửa cuối:

kaito

không có ngôn ngữ English hả ban nó hiển thị ngôn ngữ gì í

thanhtu8888

không có ngôn ngữ English hả ban nó hiển thị ngôn ngữ gì í

Hình như game này không có tiếng Anh mà ngôn ngữ chính là tiếng Bồ Đào Nha thì phải.:-?

game này có nhiều ngôn ngữ nhưng rất tiếc là không có tiếng anh :D nhưng các bạn đừng lo khi vào chơi, game sẽ hướng dẫn cách chơi rất kỹ mình cứ việc làm theo là qua à >:)

thanhtu8888

bạn ơi , mình xài n70me, cài game này vào máy làm sao vậy bạn

chép vào máy cài đặt như file .sis nếu dùng trình quản lý file xplore thì chọn file>open by system trong quá trình cài đặt nếu có hỏi gì cứ việc nhấn yes >:)

lyakhuong

mình chơi tới màng 8 ròi tới cái màng co' nhỏ con gái ko đó sao ma băng wa dc căn cứ tụi nó mà về cứ mình dc dạ chỉ toi với

thanhtu8888

mình chơi tới màng 8 ròi tới cái màng co' nhỏ con gái ko đó sao ma băng wa dc căn cứ tụi nó mà về cứ mình dc dạ chỉ toi với
chơi được tới màn 8 rồi sao không thank mình vậy bồ ;;)
ai biết cách chơi chỉ mình chơi với
vì game không có tiếng anh nên bạn chịu khó xem kỹ hướng dẫn trong game rồi chơi nhé ;;) bạn đi theo những chỗ có mũi tên màu đỏ hướng xuống ấy nhưng nhớ coi chừng mấy tên lính canh (dùng phím 5 bắn nó)

JuRay-Duan

em down về, giải nén ra tới cả 60 file,chẳng lẽ chép hết vào máy hả bác?:(
Down đúng bản cho màn hình của bạn (N70, N72, và các máy S60v1 v2 khác thì màn hình là 176x208), cho vào đt đổi tên bỏ đuôi .7z đi rồi cài bình thường kô cần giải nén gì cả :)