• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sign phần mềm không cần vào forum OPDA xin file cer & key

Status
Không mở trả lời sau này.

jacks60v5

Bây giờ đã có file cer và key cho tất cả đời máy. các bạn không cần phải vào Forum OPDA để xin file cer và key nữa.
Download file bên dưới về rồi sign nhé!

Kojiro

Super V.I.P
Bạn có thể giới thiệu đôi chút về file này không. Nếu như bạn nói thì tốt quá :)

jacks60v5

Bạn có thể giới thiệu đôi chút về file này không. Nếu như bạn nói thì tốt quá :)

Mình vào 1 số forum hack symbian thấy có file cer và key này cho tất cả các máy. Nên mới test trên máy Nokia 5800 thử thì thấy ok. Nó sign tốt lắm. Các bạn sử dụng máy khác chưa hack thì hãy thử xem. Có gì báo lên cho a e biết nha!

danhchan1999

KHong hack được. Tôi dùng Bind... trọn file cần sign, chọn cert và key bạn cho, xong cài vào máy vẫn báo lỗi. Bạn có thể hướng dẫn cụ thể lại hơn không. Tôi thử sign file Googmap mới của bạn mà nó vẫn báo vậy. Thank!

jacks60v5

KHong hack được. Tôi dùng Bind... trọn file cần sign, chọn cert và key bạn cho, xong cài vào máy vẫn báo lỗi. Bạn có thể hướng dẫn cụ thể lại hơn không. Tôi thử sign file Googmap mới của bạn mà nó vẫn báo vậy. Thank!

Bạn sử dụng Nokia5800XM ah? Nếu vậy là máy bạn chưa format *#7370# rồi. Format xong bạn thử lại nhé chứ Google Maps không cần sign gì đâu

thanhdhl2003

Mình nhớ GoogleMap đâu cần sign đâu ta?
Với lại bạn dùng máy nào, Version bao nhiêu để mọi người test :)

danhchan1999

Tôi dùng 5800, FW ...080, mới đó. Cài googmap trên diễn đàn thì vô tư, chỉ có cái 3.0 của jack... là không được. Vậy là fomat xong, cài Mclean vào rồi mới sign cái khác phải không bạn?

jacks60v5

Tôi dùng 5800. Vậy là fomat xong, cài Mclean vào rồi mới sign cái khác phải không bạn?

MCleaner.v1.4.1.S60v5.SymbianOS9.4.Unsigned.Cracked-BiNPDA.sis
là phần mềm chặn cuộc gọi và tin nhắn rất hay. Mình sign thử để cài đặt thôi xem có sign được không. Các bạn nên nhớ là khi sign xong nó sẽ hiện ra 1 file khác
mcleaner.v1.4.1.s60v5.symbianos9.4.unsigned.cracked-binpda.signed.sis
bạn dùng file này đế cài đặt nhé!

tiny1990

tại sao không tạo ra 1 file cer tổng hợp nhĩ? 000000000000000 -> 999999999999999 chắc file cer đó khoản mấy chục mb là cùng hehe

danhchan1999

Thank bạn Jacks60 v5 nhiều. Tiện đây hỏi bạn nghiên cứu xem có từ điển Anh-việt hay Việt Anh cho em 5800 này không để chia sẻ với nhiều anh em đang khao khát. Mình thử sign một phần mềm là La bàn, đã có file signer rồi, nhưng vẫn báo lỗi chứng chỉ, phần Googmap cảu jack thì được rồi. là vậy.

Chỉnh sửa cuối:

duongminhhien

Cái này cũng hay tuyệt........... sign ko cần file cer. Mình đang dùng 5800 xài sign trên máy ! :p

jacks60v5

Thank bạn Jacks60 v5 nhiều. Tiện đây hỏi bạn nghiên cứu xem có từ điển Anh-việt hay Việt Anh cho em 5800 này không để chia sẻ với nhiều anh em đang khao khát. Mình thử sign một phần mềm là La bàn, đã có file signer rồi, nhưng vẫn báo lỗi chứng chỉ, phần Googmap cảu jack thì được rồi. là vậy.

Mình test thì thấy không được bạn ah.

Các bạn lưu ý đây là phần mềm sign các file ghi là "unsigned" để bạn cài đặt
Ví dụ:
MCleaner.v1.4.1.S60v5.SymbianOS9.4.Unsigned.Cracked-BiNPDA.sis

Chứ không có nghĩa là c.r.a.c.k các phần mềm cho các bạn cài đâu nhé!

jacks60v5

Đã có từ điển Anh Việt cho các bạn.
http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=593287&postcount=132

thanhdhl2003

Cái La Bàn của bác CongVoi mình sign bằng bằng file CER của OPDA cấp mà vẫn kg cài dc :)). Chắc file của bác CongVoi bị sao rùi, kg phải file CER bị lỗi đâu :p

convoi9999

khi mình chạy sigsis_jack s60v5 thì nó báo ứng dụng bị lỗi, bạn chỉ dùm mình đi. thanks

MinhThang

Manager
khi mình chạy sigsis_jack s60v5 thì nó báo ứng dụng bị lỗi, bạn chỉ dùm mình đi. thanks

Các bạn lưu ý là Signd pm thì phải có file Cer của máy chứ, kiểu thế này đã có rất nhiều bài nhưng cuối cùng cũng không được. Mình cũng đã thử pm chạy không được luôn.:D

trongtindk3

Các bạn lưu ý là Signd pm thì phải có file Cer của máy chứ, kiểu thế này đã có rất nhiều bài nhưng cuối cùng cũng không được. Mình cũng đã thử pm chạy không được luôn.:D

Hiểu hiểu, nghĩa là dùng soft thì phải đưa đường dẫn đến cái file CER riêng cho máy s60 3rd của mình" phải hem?

Status
Không mở trả lời sau này.