• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Signed 20 năm cho những ai chưa có nè.

Status
Không mở trả lời sau này.

tommynguyen1961

Đây là chương trình sử dụng ổn định nhất mà uiq3 nào cũng sử dụng được hết.
Các bạn có thể làm theo các bước như sau:
Bước 1: Giải nén file và copy folder swicertore vào C:\Resoure. Thế là xong hoàn toàn những gì cần cài vào điện thoại của bạn rồi đấy.
Bước 2: Cái folder còn lại là để chương trình dùng cho máy vi tính của bạn.Khi bạn cần sign file nào cứ mở file (sign.exe) lên.Nó hiện lên các ô như sau:
Ô thứ 1 là đưa file cần sign vào.
Ô thứ 2 đưa file CER vào (mình đã cấp sẵn cho các bạn rồi đó)
Ô thứ 3 là đưa file key vào (cũng có sẵn luôn trong file mà bạn tải về luôn).
Ô cuối pasword la 0000 (mặc định rồi không cần sữa lại đâu).
Bước 3: Nhấn chữ sign là xong. Nó sẽ tạo ra 1 file mới ngay vị trí kế bên file cũ nhưng nó phân biết bằng cách viết chữ in lên cho bạn dễ nhận dạng.
Rất đơn giản phải không các bạn.
Chúc các bạn thành công.
http://www.4shared.com/file/49468663/5a93dc8b/sign20nam.html

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Bước 1: Giải nén file và copy folder swicertore vào C:\Resoure. Thế là xong hoàn toàn những gì cần cài vào điện thoại của bạn rồi đấy.
Bước 2: Cái folder còn lại là để chương trình dùng cho máy vi tính của bạn.Khi bạn cần sign file nào cứ mở file (sign.exe) lên.Nó hiện lên các ô như sau:
Bước 3: Nhấn chữ sign là xong. Nó sẽ tạo ra 1 file mới ngay vị trí kế bên file cũ nhưng nó phân biết bằng cách viết chữ in lên cho bạn dễ nhận dạng.
Chúc các bạn thành công.

Cái này cũng cần hack ổ C mà.Mà hack rồi thì cần gì phải làm thế này vừa dài dòng vừa mất công hả bạn???:-?:-?.Đã có cách cài phần mềm Unsign không cần cer+k@y rồi mà.;;);;).Dù sao cũng cảm ơn bạn đã chia sẻ!!!

tommynguyen1961

Cái này cũng cần hack ổ C mà.Mà hack rồi thì cần gì phải làm thế này vừa dài dòng vừa mất công hả bạn???:-?:-?.Đã có cách cài phần mềm Unsign không cần cer+k@y rồi mà.;;);;).Dù sao cũng cảm ơn bạn đã chia sẻ!!!

có 1 số điện thoại p990 không sử dụng chương trình đó được bạn à nên mình mới post bài này lên.
Vì khi sử dụng cái chương trình đó thì tự nhiên ko cài được chương trình nào cả.Lí do vậy nên mình mới đưa bài viết này lên.

Thoai_DakMil

Super V.I.P
dù sao tommynguyen1961 cũng có một đóng góp cho UIQ , cái này cũng có ích cho UIQ3.1 vì hiện tại dòng này vẩn chưa hack được

tommynguyen1961

mình khoái sử dụng nó vì nó có tính ổn định cao và dễ làm vô cùng. Tương thích với tất cả dòng UIQ3.

huynhsonky

Cam on tommynguyen1961.Bai nay toi thay rat hay vi no co ich cho nhung ai khong biet sign lan dau nhu toi.kekek. Toi da dung thu va lam duoc roi. thank you bac. them nhieu bai hay nua nhe . nhung no se rac roi cho nhung ban chua hack C

CongVoi

Super V.I.P
Cam on tommynguyen1961.Bai nay toi thay rat hay vi no co ich cho nhung ai khong biet sign lan dau nhu toi.kekek. Toi da dung thu va lam duoc roi. thank you bac. them nhieu bai hay nua nhe . nhung no se rac roi cho nhung ban chua hack C

Lần sau chú ý gõ tiếng việt có dấu nhé!!!

tommynguyen1961

cũng không có rắc rối lắm đâu.

spirit85

mình làm không được

Mình chạy file Signsis.exe, nhập đầy đủ mọi thứ vào như hướng dẫn rồi nhấn Sign, nó chạy đến hết rồi báo lỗi của file cer và pass. mình phải xử lý thế nào đây?

huynhminhhung

cho mình hỏi , trong C/resoure của mình có folder swicertore có cần copy đè ko bạn ? thấy cái này dẽ làm cũng hay

ryu_

Xin lỗi, nhưng mod CongVoi có thể nói rõ hơn về vấn đề cài phần mềm unsign ko cần cer... đc ko? Cách làm thế nào xin bạn hướng dẫn cụ thể nha. Cám ơn bạn trước!

tommynguyen1961

Xin lỗi, nhưng mod CongVoi có thể nói rõ hơn về vấn đề cài phần mềm unsign ko cần cer... đc ko? Cách làm thế nào xin bạn hướng dẫn cụ thể nha. Cám ơn bạn trước!

Nói cho đơn giản là khi bạn đã làm được giai đoạn này rồi thì kể từ giờ trở đi phần mềm nào bạn cũng cài vô máy dc hết mà không còn lo ngại vấn đề sign hay file Cer gì cả.
chúc bạn thành công.

tommynguyen1961

Mình chạy file Signsis.exe, nhập đầy đủ mọi thứ vào như hướng dẫn rồi nhấn Sign, nó chạy đến hết rồi báo lỗi của file cer và pass. mình phải xử lý thế nào đây?

file Cer là file cer của mình gửi đó chứ không phải file Cer của bạn đâu.Còn pass là 0000.

tommynguyen1961

thì file cer trong thư mục bạn gửi chứ đâu, mình cũng bị tình trạng y như vậy

Nếu bạn chọn Cer và key của mình gửi mà không làm được là do file chương trình của bạn đã sign rồi hoặc bị lỗi.Ban hãy download lại.Nếu không được bạn gửi chương trình đó đi mình sign dùm cho.
Chúc bạn thành công.

vangayeu

Chúc các bạn thành công.

VIP và anh em ai có filev sign 20 năm làm ơn up lại giùm em xin ... Em cám ơn nhiều !!!

Status
Không mở trả lời sau này.