• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SIGNSIS ỨNG DỤNG - GAME UIQ 3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

sibulabu

A sign lại júp e cái ADL nha Gorilla85, imei: 35959300-803022-4
E xài p990i á, thankyou ^^

tinh_la_gi

Administrator
Anh em chú ý là trang Sign vẩn cho đăng ký nick mới nhé !
Do đăng ký khó khăn nên TLG đăng ký tạm 1 níck cho anh em UIQ dùng nhé !

Nick : tuphuonghp2
pass: asd456LKJ@

Chú ý nick này chỉ sống 1 tháng thôi nhé ! Và 1 lúc chỉ có 1 người login được thôi

demapcon

mình dang cần SmatMovie và implus cho máy P990i. Các bạn giúp mình với nhé ! IMEI cua minh là 35959300-886678-3
Cám ơn các bạn nhiều nha !!

Gozilla85

Cảm ơn bạn, nhưng đây là bản ACM 2.61 và khi chạy nó vẫn bắt active qua web, có ai cài được rồi thì tư vấn giúp tôi với

Sign soft chỉ để cài soft vào máy thôi, còn active or trial thì bạn phải kiếm "ki" mới ok được :-??

cpuitanium

TLG hộ minhg cái vụ của ADL với. K làm sao vào nick để up lấy *.cer được. P990i: 35959300-4446358

trungdungpac

TLG làm ơn sign hộ mình cái SmartMovie nhé. Mình cám ơn rất nhiều. Emei con p990i của mình là 35959300-210724-2.

TLG làm ơn sign hộ mình cái SmartMovie nhé. Mình cám ơn rất nhiều. Emei con p990i của mình là 35959300-210724-2.

Signsis cũng dễ thôi mà bạn, mod nguyenpa đã hướng dẫn rõ ràng rồi, cứ theo đó mà làm là được thôi mà! Mình là dân "ngoại đạo" mà cũng làm được để cài soft cho máy của thằng em họ đây! Thử đi nhé!

manh6

Siged giúp mình với

Anh em chú ý là trang Sign vẩn cho đăng ký nick mới nhé !
Do đăng ký khó khăn nên TLG đăng ký tạm 1 níck cho anh em UIQ dùng nhé !

Nick : tuphuonghp2

REG TIẾP CHO ANH EM 1 ACC THỨ 2

NICK: pdavietTLG

Chú ý nick này chỉ sống 1 tháng thôi nhé ! Và 1 lúc chỉ có 1 người login được thôi

Anh em UIQ nào không thể làm theo hướng dẩn của Mod nguyenpa có thể post yêu cầu soft cần sign TLG sẽ hổ trợ ngay tại topic này !

Mình đã tạo được file *csr nhờ mod tạo hộ file *cer với.cảm ơn mod trước nhé
Im của mình : 35959300-033075-4

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.