• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SIGNSIS ỨNG DỤNG - GAME UIQ 3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

AoI

Nhờ anh Phương tạo hộ em cái Cer với :D
Imei máy em là 352863013492041
Mới tậu 1 em W950 anh ạ :D

gltd

Mình gặp vấn đề khi cài Smart movie, sau khi sign chương trình và install thì hiện lên thông báo sau :" Constraints imposed by a developer mode certificate have been exceeded". Bạn nào có kinh nghiệm chỉ giúp mình với. Cảm ơn nhiều!=D>

doananh

em đăng kí trên trang sybiansinged mà lúc đầu đánh địa chỉ mail mà nó không chịu mail của Yahoo, hotmail, gmail vậy làm sao để đăng kí được hả các bác.

doananh

Mình đăng kí được trên Symbian rùi. Các bạn lập đại hòm thư nào đó rồi đăng kí là ok đừng chọn Yahoo, hotmail hay Gmail nhé. Mình chọn http://www.easyvn.com rồi vào đăng kí ở trang của Symbian là ok. Chúc các bạn thành công.

nglecuong

Giúp mình với các bác ơi!
Mình làm theo hướng dẫn của bác nguyenpa để xin file *.cer nhưng mình kô có account. Mình đã đăng ký nhưng kô đc.
Cho mình hỏi, file *.cer này có thể dùng được cho tất cả soft kô? Hay chỉ dùng cho 1 soft nhất định?

Status
Không mở trả lời sau này.