• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SIGNSIS ỨNG DỤNG - GAME UIQ 3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhlong_05

mình là người mớỉ dụng nên chưa rành về sign, đành nhờ các mod sign dùm mình PM Smart Movie 3.4 tiếng việt và AWebGate Advanced Call Manager.v2.62 của P990i vì mình rất cần hai PM này, các mod giúp mình sign ra file *.sis luôn một thể nhé, xin đa tạ các mod.
Imei của mình 35959300-997164-0

doananh

mình là người mớỉ dụng nên chưa rành về sign, đành nhờ các mod sign dùm mình PM Smart Movie 3.4 tiếng việt và AWebGate Advanced Call Manager.v2.62 của P990i vì mình rất cần hai PM này, các mod giúp mình sign ra file *.sis luôn một thể nhé, xin đa tạ các mod.
Imei của mình 35959300-997164-0
Mình gửi cho bạn 2 phần mềm bạn cần nè(đã sign rùi nhé) và cả file *.cer để khi nào bạn cần sign phần mềm khác thì sign.
http://www.4shared.com/file/27097652/d14b0895/Thanhlong.html
Chúc bạn vui vẻ

thienhocon

mình là người mớỉ dụng nên chưa rành về sign, đành nhờ các mod sign dùm mình PM Smart Movie 3.4 tiếng việt .số Imei của mình là :35959300-858687-8

tml3nr

Giúp mình sign con P990i với IMEI là 359593006726047 ! Thank you! với chương trình smartmovie, xin lỗi mình không làm được

tml3nr

Quá vui ,Mừng quá ,Rõ ràng là mình thao tác sai , cảm ơn doananh vô cùng .

LẦN SAU MUỐN CÁM ƠN CHỈ CẦN BẤM NÚT THANKS NHÉ BẠN

Last edited by a moderator:

danhthangvn

Trang Symbiansigned ngừng cho đăng ký

Bạn ơi, bạn giúp mình với, tìm đỏ cả con mắt ( 5 ngày) vẫn chưa có cái SM, trang Symbiansigned ngừng cho đăng ký rồi. Số IMEI P990i của mình 359593007961882
cảm ơn bạn 1001x10001XGoogle lần.=D>

Không phải là ngừng cho đăng ký, mà khi đăng ký nó không cho phép bạn sử dụng email từ các dịch vụ mail miễn phí như Yahoo, Gmail, Hotmail..., bạn phải sử dụng một địa chỉ email của các nhà cung cấp khác (như Viettel, Vnn...) mới đăng ký được.
:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/

thanhlong_05

chân thành cảm ơn mod doananh nhé, nhưng cho mình hỏi vì sao ACM 2.6 sau khi cài vào vẫn còn hỏi: the trial period is over. please register vậy, bạn giúp mình với. thank nhiều nhé

Enzolight

_ Mình đã signed rồi! làm đúng các bước nó ra soft có chữ sign_xxxxxx vậy mà cài vào vẫn bắt phải đăng ký là sao hả các bạn?

doananh

_ Mình đã signed rồi! làm đúng các bước nó ra soft có chữ sign_xxxxxx vậy mà cài vào vẫn bắt phải đăng ký là sao hả các bạn?
Sign là chỉ để xác nhận phần mềm đó để cài vào máy thôi bạn ah, chứ đâu có phải bẻ khóa đâu, nên nếu phần mềm nào đòi đăng kí thì mình vẫn phải đăng kí bình thường, thường các phần phềm đã bẻ khóa thì có key đi kèm đó.
Chúc bạn vui

doananh

chân thành cảm ơn mod doananh nhé, nhưng cho mình hỏi vì sao ACM 2.6 sau khi cài vào vẫn còn hỏi: the trial period is over. please register vậy, bạn giúp mình với. thank nhiều nhé
Hi hi mình đâu phải Mod đâu, đang là Download Member nè, bạn vào đăng kí, đăng kí với key bất kỳ thử xem hoặc là 0000 nhé.
Chúc bạn thành công.

danhthangvn

khi bạn đã sign thì nó mới cho cài vào máy, còn chuyện đăng ký thì bạn phải có sirial hoặc file crack thì mới dùng được.

Enzolight

_ À vậy mà mình tưởng nó crack luôn! hiểu lầm em nó! :D Còn cài thì mình cài vào được từ trước rồi! thanks các bạn nhiều!

dachi81

:) méc xì bóp ku ..bác...

LẦN SAU CÓ "MÉC XÌ" THÌ BẤM NÚT THANKS NHÉ CHINH

Last edited by a moderator:

doananh

mình đã thử nhưng vẫn không được, dù sao cũng cảm ơn Download Member doananh nhé.
Hì hì xin lỗi bạn mình quên không gửi cho bạn file crack. Bạn tải thêm file mình gửi kèm đây rồi cài thêm vào nhé (cái ACM trước mình gửi bạn cài trước nhé). Mình đã test trên con P990i của mình rồi.
Chúc bạn thành công:))

m1m1m1

imei của mình : 35959300-844860-8
bạn sign cho mình Smart movie với nha
cám ơn nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.