• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[sis]Face Boxing v1.00 Symbian^ 3.[Game đấm bốc quá tuyệt vời]

huyphong7722

GAME HAY:Face Boxing v1.00 Symbian^ 3 Nokia N8 C7 E7 X7 C6-01 Unsigned

Sau một thời gian chờ đợi,cuối cùng đã có game Face Boxing v1.00 cho symbian ^3,bạn chọn khuôn mặt đối thủ từ máy hoặc camera .

Cần QT v4.7.3 :)):)):)):))

TẢI VỀ

http://www.box.net/shared/1dtj5gbxq05o9u2b49i5

wonben265

Game hay của Iphone đã có mặt rồi thank bạn nhé con mình thích game này lém

thainguu

hic hic. Sao toi khong cai duoc, no bao loi chung chi

sax, đã mới vô diễn đàn mà còn ko chịu tham khảo trước, lại còn ko viết dấu nữa...

Máy bạn phải hack thì máy mới cài đc tất cả các phần mềm. Làm ơn làm phước lục lại những bài viết để hiểu rõ hơn làm sao để hack, flash, cài đặt ứng dụng... 8-|

gily4ever

Không biết N500 hack có cài được game nay không mấy bạn?? Hiện giờ N500 không chơi được game này mới buồn chứ! Ai có bản dành riêng cho Nokia N500 không cho mình xin ạ!

ShenTran

Không biết N500 hack có cài được game nay không mấy bạn?? Hiện giờ N500 không chơi được game này mới buồn chứ! Ai có bản dành riêng cho Nokia N500 không cho mình xin ạ!
Cài thử mới biết kết quả chứ S^3 mà :D

gily4ever

Mấy bạn thân mến, nếu các bạn không hack phone mình bảo đảm không bạn nào chơi được đặc biệt là mấy bạn dùng điện thoại chạy Symbia OS 60 V5 chấp luôn có QT 4.7