• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SIS FILE]DivXMobileMedia tìm kiếm và download video(avi) trên internet (21/3/09

sonnguyen_uiq3

Lúc trước caohieu có post VUCLIP chương trình tìm kiếm và download video trên internet với chuẩn 3gp,nay mình vừa tìm được chương trình này nó tìm và download video với chuẩn DIVX(*.AVI),với chuẩn này các bác sẽ thưởng thức hình ảnh nét hơn,mong là các bác sẽ thích.
****Có lẽ UIQ chúng ta đang hồi xuân,mặc dù sonyericssion từ bỏ đứa con của mình nhưng lâu vẫn có những soft mới mới,tuy ko lớn lao nhưng cũng đủ an ủi người dùng UIQ.

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
Lúc trước caohieu có post VUCLIP chương trình tìm kiếm và download video trên internet với chuẩn 3gp,nay mình vừa tìm được chương trình này nó tìm và download video với chuẩn DIVX(*.AVI),với chuẩn này các bác sẽ thưởng thức hình ảnh nét hơn,mong là các bác sẽ thích.
****Có lẽ UIQ chúng ta đang hồi xuân,mặc dù sonyericssion từ bỏ đứa con của mình nhưng lâu vẫn có những soft mới mới,tuy ko lớn lao nhưng cũng đủ an ủi người dùng UIQ.

Đã lâu rồi kg thấy UIQ có nhiều soft mới như vậy. Thanks bạn đã chia sẻ. Click thanks sau vậy nhé, ANH EM UIQ đâu rồi vào ủng hộ đi chứ.

Posted via Mobile Device

XiaoGui

hehe,UIQ đang trở lại. Phần mềm rất hay,hi vọng sẽ có thêm nhiều soft mới

Caohieu88

thế có nghĩa là hok có 18+ giống vuclip 3gp àh:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

thì có ai nói là không có đâu em :( :)) mà còn nhỏ xem làm gì hỏng người đó :-/ ;)

PS: Lâu lắm rùi UIQ mới có nhiều hay đến vậy ^ ^ thanks anh Sơn!!!

NokuaN70

Well-Known Member
thế có nghĩa là hok có 18+ giống vuclip 3gp àh:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Đen tối thấy ớn, Sign up một cái account trên trang chủ của nó đi rùi search Video 18+. Chưa gì đã khóc >:)>:)>:)>:)

samachcm

Đã lâu rồi kg thấy UIQ có nhiều soft mới như vậy. Thanks bạn đã chia sẻ. Click thanks sau vậy nhé, ANH EM UIQ đâu rồi vào ủng hộ đi chứ.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Các anh oi sao e kg sign up dc. Làm sao tao tài khoan vây ?

Bạn chạy chương trình lên, phía dưới dòng chữ DivX MobiMedia có 2 dòng Log in và Sign up, click vào dòng Sign up và làm theo từng bước của nó, rất đơn giản. Chúc vui nhé.

Posted via Mobile Device

samachcm

Bạn chạy chương trình lên, phía dưới dòng chữ DivX MobiMedia có 2 dòng Log in và Sign up, click vào dòng Sign up và làm theo từng bước của nó, rất đơn giản. Chúc vui nhé.

Posted via Mobile Device

Em đã bấm vào chữ sign up nhưng kg biết điền vào như thế nào cho đúng)

Mobile # (8005555555):

Mỗi lần e bấm số 0 là tự nhiên nó quay về lại trang bắt đầu.kg thì nó bảo là the input not valid.

Posted via Mobile Device