• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ SIS GAME ] Asphalt 2 3D v.1.00 Full UIQ 3.0 ( Update 26/4/09 )

Caohieu88

Asphalt 2 3D v.1.00 Full

Game đua xe hoàn hảo 3 chiều với bản file SIS dành cho UIQ 3.0 bao gồm 2 bản:
- Bản hồ trợ P990i, P1i, M600
- Bản hỗ trợ W950i, W960i, G900, G700
PS: Các bạn dùng P9 test hộ mình trò này nhé vì khi mình cài nó báo không đủ bộ nhớ, nếu thật sự P9 không chơi được thì tiếc quá ....

Download here

Caohieu88

Nếu bạn nào không chơi được trên P990i thì hãy Restart lại máy nhé, mình đã thử và chơi rất tốt!!!

khoa123

hay wa'!
bản này tốc độ sướng hơn asphalt 3,4 nhìu

Posted via Mobile Device cái nì e chơi lâu òi,mỗi tội ít xe,à quên sr anh,hóa ra là bản full,tại sao em down trên mediafire lần thứ nhất đc,xong lần 2 là die,nó ra cái dòng xanh da trời và đợi tí là cóa 3 thanh màu xanh chạy lên là sao anh?

Chỉnh sửa cuối:

demonntl

Active Member
Posted via Mobile Device cái nì e chơi lâu òi,mỗi tội ít xe,à quên sr anh,hóa ra là bản full,tại sao em down trên mediafire lần thứ nhất đc,xong lần 2 là die,nó ra cái dòng xanh da trời và đợi tí là cóa 3 thanh màu xanh chạy lên là sao anh?
mình cũg chơi bản cũ lâu rồi mà toàn bị drump file created
mình down mediafire ko dc nên wa pesian-forum.com down

Caohieu88

mình cũg chơi bản cũ lâu rồi mà toàn bị drump file created
mình down mediafire ko dc nên wa pesian-forum.com down

hehe, sang download mà chẳng thấy nói năng gì cả..hehe :(( :(( ... mở Group Vietnam mà chẳng thấy anh em nào. Tiện thể up luôn thêm link của megaupload cho anh em ở VN không down được và anh em ở TQ luôn:
Megaupload​

pk911

up cho mem mới,lâu lâu cài lại thấy chơi củng hay. Lâu rồi ko rờ tới UIQ gì cả nhớ quá :((