• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[sis]TRANSFORMERS: DARK OF THE MOON HD symbian^3' [GAME HD]

huyphong7722

[SIS] [Electronic Arts] Transformers Dark of The Moon HD v1.01(297) Symbian^3 Signed

TRANSFORMERS: DARK OF THE MOON HD symbian^3 sis.

NameTransformers-3-Dark-Of-The-Moon-iPhone-iPod-Touch-iPad-Mobile-Game-2_1306975438jpgViews1Size44.jpg

Một trò chơi mới của Electronic Arts cho Symbian ^ 3 .
Cảm thấy mình trong những đôi giày của robot (biến áp) và chiến đấu với Decepticons. Trò chơi có một đồ họa 3D đầy đủ.
Trò chơi đã được chuyển từ Iphone cho Symbian ^ 3 .

gần 50 MB

tải về bản mới nhất (Transformers Dark of The Moon HD v1.01(297) Symbian^3 Signed)

http://www.mediafire.com/file/vg7m5...f The Moon HD v1.01(297) Symbian^3 Signed.sis

//////////////////////////////////////////////////////////[

hoặc vào BÀI "4 có thêm link liên kết ,: )):)):))=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

vuhongdoanh

Cài vào nó báo ứng dụng không phù hợp với đt, nhấn tiếp tục cài được một lúc thì nó báo cài đặt không thành công. Máy c6-01 của em đã hack và cài các trò khác chơi phà phà.Báo để pác chủ topic xem lại nha.Thanks

dieudanvnn

Cài xong chạy hiện đc cái logo khởi động rồi out. Máy mình n8 đã hack

vuvduong

game này link nào đã sign rồi vậy mọi ng? máy tớ c7-00 chưa hack chơi đc ko?