• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sisboom 6.6 S60v3 [VI] by SymPViet _ Đóng gói cho cả v2 và v3 !

Thangnd31082

Sisboom 6.6 S60v3 [VI] by Nguyễn Trần Dũng _ SymPViet
Cập nhật : LQT[_ SymPViet

Phần mềm này đã quá quen thuộc, anh em nào dùng v2 mới chuyển qua v3 chắc chắn sẽ cần tới nó trong những ngày bỡ ngỡ ban đầu ! Mình chỉ là người cập nhật và Việt hóa mấy file .pyc thôi, mượn tạm file Lang của VIP Nguyễn Trần Dũng bên v2 cho anh em xài tạm !

Nghe giang hồ đồn thổi bản 6.6 này có khả năng bung gói tệp .exe nhưng chưa mò ra , anh em test thêm nha !:D

Chú ý : Cần cài Python nhé ! Anh em nào đang dùng Smartsis thì gỡ tạm ra cái nhé !:D
Link 4shared

Last edited by a moderator:

onlylove80

Bạn xóa bỏ bản cũ đi rồi cài lại. Nếu chưa chưa cài sisbom bao giờ thì bạn dùng Xplore vào ổ C và E tìm những tệp tin có đuôi *text xóa hết đi rồi cài đặt lại xem sao nhé. Chúc bạn thành công!

Thangnd31082

mình dùng máy n85 cài vào nó báo là lỗi cập nhật vậy mình phài làm gì đây bạn

Nếu bạn dùng Smartsis thì gỡ ra trước khi cài Sisboom nhé ! Còn tất nhiên nếu bạn đã cài bản sisboom nào trước đó rồi thì gỡ ra !

panrai

Super V.I.P
Minh khong piet minh pi loi gi sao pan nang loi the.hay tai minh post bai khong dau sr nha minh onl pang dt dung xoa nhe

đây là quy định của PV dù bạn có onlie bằng DT hay cái gì đi chăn nữa thì cũng phải gõ tiếng việt đàng hoàn chứ mình là người việt mà bạn :D

laocai_city

mình ko download đc huhu:(( cái này hay quá cho minh link media với nhé :D mình cũng đang cần em này :)

langtuad

tôi chán mấy file up lên diễn đàn
k tài nào download được về
tải được về là 1 file ảnh :|
vậy là sao ... hay do máy tính của tôi bị lỗi ???

Hvnamlc

tôi chán mấy file up lên diễn đàn
k tài nào download được về
tải được về là 1 file ảnh :|
vậy là sao ... hay do máy tính của tôi bị lỗi ???

the ma minh cu tuong dien thoai ko down duoc file dinh kem.