• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SISBOOM V5.8.4 Final Việt-Modify_Thêm cải tiến mới

NGUYENTRANDUNG

Phiên bản đã được chỉnh sửa thêm tính năng bung gói SISX của S60_3rd. Với sự kết hợp này chắc chắn phiên bản Mod này sẽ pro nhất hiện nay. Mời các bạn tham khảo. Do thực hiện sự kết hợp này trong thời gian ngắn nên không thể tránh khỏi sai xót. Các bạn có thể để ý kiến lại đây về phiên bản modify này.

Mã:

[URL="http://www.4shared.com/file/131278413/562125d7/Sisboom_Modify.html"][COLOR=#0000ff]>>>DOWNLOAD HERE<<[/COLOR][/URL]

http://www.4shared.com/file/131278413/562125d7/Sisboom_Modify.html

Chỉnh sửa cuối:

nguoiqualoicu

Linh down ở đâu vậy :D, cái này mình cũng làm đc rồi theo hướng dẫn bên zntx thì chỉ cần copy 2 tệp sisboom.pyc và sis_undp.pyc mà họ đã edit vào là OK thôi mà, mà với những tệp pyc lớn thế này thì chỉ có tụi nc ngoài mới edit đc thôi :D

NGUYENTRANDUNG

Linh down ở đâu vậy :D, cái này mình cũng làm đc rồi theo hướng dẫn bên zntx thì chỉ cần copy 2 tệp sisboom.pyc và sis_undp.pyc mà họ đã edit vào là OK thôi mà, mà với những tệp pyc lớn thế này thì chỉ có tụi nc ngoài mới edit đc thôi :D

Chỉ 2 tập tin đó chưa đủ đã thêm thanh xử lý trên ngôn ngữ là Việt Nam. Đang chỉnh sửa tạm thời gỡ bỏ tập tin đính kèm hôm qua! Mà bạn edit rồi hỏi file ở đây làm gì!

nguoiqualoicu

Sao soft dung lượng nhỏ vậy mà kô đưa lên 4rum cho tiện, với cái này thì anh em đỡ phải dùng thêm Smartsis rồi, vừa tiện lợi lại vừa đơn giản =D>.

NGUYENTRANDUNG

Sao soft dung lượng nhỏ vậy mà kô đưa lên 4rum cho tiện, với cái này thì anh em đỡ phải dùng thêm Smartsis rồi, vừa tiện lợi lại vừa đơn giản =D>.

Link lưu trữ upload là phụ;) Đã conveter xong Smartsis 2.2.7 cho v2 nó thật sự quá pro nhưng tiếc rằng vẫn chưa kết thúc bản dịch. Đã conveter xong SuperSIS v0.10 cho v2, ai cũng bảo nó pro bên v3 nhưng khi test thua SmartSIS xa