• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sisboom v6.00 update với 3 ngôn ngữ :anh+trung+viêt

huy_pt

Sisboom v6.00 update với 3 ngôn ngữ
với sisboom v6.00 , tốc độ bung gói và đóng gói đươc cải thiện đáng kể so với những phiên bản trứớc. Ngòai ra bạn có thể xem trứơc thông tin của tệp .

Ở bản này mình đã tích hợp 3 ngôn ngữ : english, vietmamese, và chinese cho mọi ngừơi lựa chọn. Mình có sử dụng tệp VIETNAMESE. LNG của NGUYỂN TRẦN DŨNG để đóng gói, mong anh đồng ý cho em mượn nhé.

download: http://www.mediafire.com/download.php?jymmytxnzmg

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

daoquangsu

Sisboom v6.00 update với 3 ngôn ngữ
với sisboom v6.00 , tốc độ bung gói và đóng gói đươc cải thiện đáng kể so với những phiên bản trứớc. Ngòai ra bạn có thể xem trứơc thông tin của tệp .

Ở bản này mình đã tích hợp 3 ngôn ngữ : english, vietmamese, và chinese cho mọi ngừơi lựa chọn. Mình có sử dụng tệp VIETNAMESE. LNG của NGUYỂN TRẦN DŨNG để đóng gói, mong anh đồng ý cho em mượn nhé.
download: http://www.mediafire.com/download.php?jymmytxnzmg
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Mượn bao giờ trả vậy bạn.Hehe..Ban đầu nó đã có ngôn ngữ Anh và Trung rồi chẳng qua lúc đóng gói Dũng đã lược bớt đi thôi bạn à.

saodoingoi142

Moderator
Liệu chăng bạn đã vô tình...!!!

Posted via Mobile Device
Mượn bao giờ trả vậy bạn.Hehe..Ban đầu nó đã có ngôn ngữ Anh và Trung rồi chẳng qua lúc đóng gói Dũng đã lược bớt đi thôi bạn à.

Bạn huy_pt thân mến!;;)
Liệu chăng bạn đã vô hinh dung và cũng vô tình "ăn cướp bản quyền của Pro TrDung rồi đó...!!!" :-? Vẫn biết là bạn chia sẽ nhiệt tình cho PDAV song có lẽ mọi người họ "bằng lòng chứ ko bằng mặt" đâu khi bạn chưa hỏi ý kiến tuyến trên hay hỏi ý kiến ngay Pro TrDung mà đã tự tiện Up phần mềm này!
Nhưng thôi tùy bạn và mọi người hiểu!Với mình thì ko thấy gì làm hay cho lắm khi bạn "mượn" hay Up lại pm này khi Pro Dũng đã Up rồi!8-|
Có lẽ bạn nên hỏi lại ngay Pro TRDung xem sao?:-/ Và chúc bạn sớm tìm tòi những sáng tạo mới với những pm mới hay cho PDA chứ ko phải nhất thiết mất công Up lại hay "mượn" thêm Data của ai đó....hiiii !!!!:p;;).

minhthe230390

các huynh ơi cho đệ hỏi phần mềm này dùng làm gì vậy. nói chi tiết cho đệ với, mình gà lắm. cám ơn nhiều

DreamLand

các huynh ơi cho đệ hỏi phần mềm này dùng làm gì vậy. nói chi tiết cho đệ với, mình gà lắm. cám ơn nhiều
phần mềm đã được anh NGUYENTRANDUNG việt hóa,nên sử dụng tương đối đơn giản!
Bạn có thể tải về để tìm hiểu,với các chức năng chính là bung và đóng gói file *.SIS (file cài đặt phần mềm đó bạn)
Chúc bạn thành công và đóng góp cho anh em PDAVIET thật nhiều ha!Q.^

Posted via Mobile Device

NGUYENTRANDUNG

Những ứng dụng mình việt hoá, các bạn cứ thoải mái dùng hay up ở bất kỳ nơi đâu. Miễn sao có phầu Author là ok rồi. Bạn làm vậy rất tốt. Tuy nhiên đối với ứng dụng này như daoquangsu nói nó đã được tích hợp 2 ngôn ngữ Chinese và Eng sẳn rồi bạn à, do lúc việt hoá mình loại bỏ bớt ấy mà.

NGUYENTRANDUNG

Thank!
E thích dùng t-a vì s60 màdùng giao diện t-v thì mất điểm wá, mà bản này có vẻ nguyên bản hơn bản của pro DUNg thì fải. E thấy tốc độ của nó nhanh hơn .
Nói về chuyện bản quyền thì e nghĩ khi việt hóa các Pro nên để lại phần tác giả đã làm ra pm chứ các bác
cứ xoá sach mọi thông tin về tac giả sau đó ghi tên mình vào đó thì e nghĩ tác giả đích thực của nó sẽ không vui đâu. E ko nói bác chủ topic đâu nhé vì tất cả cácthông tin về "những người cha" của sisboom 6 bác vẫn để nguyên không sửa để biến nó thành của mình. Mong bác tiếp tục chia sẻ kinh ngiệm cho anh em nhiều hơn nữa nhé.

Nếu thích dùng tiếng Anh thì cứ dùng=))=)) Trình độ của mọi người ở đây và cả mình có hạn thôi nên dùng tiếng Việt, người Việt mà:D

Bản 6.0 tiếng việt của mình dịch từ nguyên bản gốc từ bài post đầu tiên của tác giả CN đấy! Chỉ bỏ đi 2 ngôn ngữ China và Anh thôi. 2 bản là 1 thôi làm gì thay đổi được lập trình từ tác giả? Nghe bạn nói nhanh hay chậm làm mình chóng mặt=))

DreamLand

Thank!
E thích dùng t-a vì s60 màdùng giao diện t-v thì mất điểm wá, mà bản này có vẻ nguyên bản hơn bản của pro DUNg thì fải. E thấy tốc độ của nó nhanh hơn .
Nói về chuyện bản quyền thì e nghĩ khi việt hóa các Pro nên để lại phần tác giả đã làm ra pm chứ các bác
cứ xoá sach mọi thông tin về tac giả sau đó ghi tên mình vào đó thì e nghĩ tác giả đích thực của nó sẽ không vui đâu. E ko nói bác chủ topic đâu nhé vì tất cả cácthông tin về "những người cha" của sisboom 6 bác vẫn để nguyên không sửa để biến nó thành của mình. Mong bác tiếp tục chia sẻ kinh ngiệm cho anh em nhiều hơn nữa nhé.
em xin lỗi lẽ ra em không nên nói, nhưng thấy quá bất bình với những lời lẽ của bạn hoan_dh nói ra!
Mọi chuyện bản quyền đều đã có,anh NGUYENTRANDUNG đâu làm gì với bản quyền đâu bạn nè! còn chủ thread này bê nguyên tệp LNG vào chứ có làm gì đâu mà bạn bảo tiếp tục chia sẻ kiểu đó!
Ðiều nữa là bạn không có cơ sở để nói cái nào chạy nhanh hay chậm!
Sorry,Em mong Mod để ý mấy bài post dạng này luôn nha! Nó cũng ảnh hưởng đến tinh thần của anh em Việt hóa ít nhiều!
Ai thích xài cái nào thì tùy,không nên trong lúc phát biểu ý kiến lại "đính kèm chỉ trích" không đúng và không hay với anh em Việt hóa!

Posted via Mobile Device

daoquangsu

Thank!
Posted via Mobile Device
Bạn à bạn không thích Tiếng Việt thì hãy vào trang chủ mà down bạn à.Mà bạn nên dùng tiếng Hoa hoặc tiếng Thổ cho nó oai cho nó sang cho nó khác người bạn à.Chứ bọn tôi là người Việt chỉ thích dùng pm Việt hoặc Việt hóa thôi bạn à.