• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SISContents 1.05 - Phần mềm chỉnh sửa FILE SIS cực hay

Caominh171

Nhanh nhưng không sửa được những dòng lệnh, chỉ có Vh file ngôn ngữ thôi. Vẫn chưa thấy cách sửa.:-??

Đc mà a Thắng,a bấm vào B.tượng như trong hình,nó hiện ra gần giốg lúc sửa bên SISWare lun.Xong chỉ việc sửa đường dẫn thui.A làm như cách a Troly hôm wa cũng đc mà

kp_enter

Đc mà a Thắng,a bấm vào B.tượng như trong hình,nó hiện ra gần giốg lúc sửa bên SISWare lun.Xong chỉ việc sửa đường dẫn thui.A làm như cách a Troly hôm wa cũng đc mà
cái chỗ đấy chỉ để xem thôi chứ ko chỉnh sửa đc :| mình nghĩ điểm này thì Siscontent ko bằng đc sisware (chỉ có thể chỉnh sửa hoặc thêm các file của pm chứ ko chỉnh sửa hoặc thêm bớt các dòng lệnh đc) nhưng cũng chính nhờ vậy mà nó ko gặp phải những lỗi khi build bằng sisware

Caominh171

cái chỗ đấy chỉ để xem thôi chứ ko chỉnh sửa đc :| mình nghĩ điểm này thì Siscontent ko bằng đc sisware (chỉ có thể chỉnh sửa hoặc thêm các file của pm chứ ko chỉnh sửa hoặc thêm bớt các dòng lệnh đc) nhưng cũng chính nhờ vậy mà nó ko gặp phải những lỗi khi build bằng sisware

Um tại mình chưa test kỹ,cho mình sr nha.Cái này fải kết hợp với SISWare mới hoàn thiện đc.Thank đã góp ý

yeulam112005

bác nào có phần mềm đóng gói SMARTSIS hay pm nào đóng gói file sis tren điện thoại cho em xin với

Caominh171

bác nào có phần mềm đóng gói SMARTSIS hay pm nào đóng gói file sis tren điện thoại cho em xin với

Mình đã search trên DĐ,cũng có nhưng down ko đc,nên đã wa dđ khác tải bản này,không bik có giúp ích đc gì cho bạn ko nữa,tại chưa test:D.Chúc bạn thành công!!

MinhThang

Manager
Um tại mình chưa test kỹ,cho mình sr nha.Cái này fải kết hợp với SISWare mới hoàn thiện đc.Thank đã góp ý

Đang nghiên cứu vẫn có cách sửa được một số câu lệnh.:-?
Có chức năng Signd luôn khi budil.... rất nhiều thứ khác.=D>=D>=D>

Kojiro

Super V.I.P
Tham khảo ý kiến nhiều cao thủ Việt hóa thì Sisware luôn đầu bảng :)

Có thêm để so sánh cũng được nhưng hoàn chỉnh nhất vẫn là SW.

MinhThang

Manager
Tham khảo ý kiến nhiều cao thủ Việt hóa thì Sisware luôn đầu bảng :)

Có thêm để so sánh cũng được nhưng hoàn chỉnh nhất vẫn là SW.

Anh cũng nghĩ như vậy,tại mình chưa biết làm chứ không phải tại nó bị lỗi khi Buidl, có thể do các câu lệnh nào đó mình chỉnh sửa bị sai. Sisware anh vẫn tin tưởng nó hơn, vẫn đang dùng.:D

Caominh171

E thì xài cả 2,build bằng cái này ko đc thì dùng cái kia,đc liền àh.E thử rùi:D

Microlab071966

Xem Icon cần thay, nó là dạng file gì, bạn sẽ tạo ra file y chang với hình bạn muốn, chép đè lên là xong.:D

Nói như Thắng thì ai chả nói được,nhưng cái chính là làm sao biết được icon nào với icon nào mà thay,với lại tạo files y chang bằng soft nào để có định dạng đó?Bạn có thể post 1 bài tỷ mỉ để HD cho mọi người cùng tham khảo?Mình cũng đang rất quan tâ vụ sửa Thém này đây.Thanks.:D

antonytran168

Sign, hiển thị thông tin file Cer và có thể xòa (dành cho máy ko hack fone đc )
bạn ơi hướng dẫn chi tiết phần này giúp mình nha thanks

Caominh171

Sign, hiển thị thông tin file Cer và có thể xòa (dành cho máy ko hack fone đc )
bạn ơi hướng dẫn chi tiết phần này giúp mình nha thanks

Cái này ko như nó nói đâu bạn àh, nó chỉ dùng để sign khi có cer hoặc bỏ sign để thành unsign thôi àh

Hoden

Super V.I.P
Thế này là sao hả anh? :-?

đang viêt bài hưóng dẫn thằng này....nó nhiều công cụ hay quá. nên thấy nó im re cho nó lên phát
khoái nhất là có thể tạo ra file sis do mình tự làm khi có đầy đủ file

Caominh171

đang viêt bài hưóng dẫn thằng này....nó nhiều công cụ hay quá. nên thấy nó im re cho nó lên phát
khoái nhất là có thể tạo ra file sis do mình tự làm khi có đầy đủ file

Đúng òi đó anh, nhưng em hay dùng SW build hơn :D

troly

Well-Known Member
Troly có phiên bản 1.51 đấy, có cần thì troly up luôn vào đây cho nhé!!!