• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[sisx] DUKE 3D ... Beta ...

BatKid

Super V.I.P
DUKE 3D​

Game bắn nhau 3d rất nổi tiếng, hình ảnh quá đẹp, bản beta anh em down về chơi thử nhé :D

Have Funs

MaDemCT

Bạn install cho máy nào mà chơi không được,Với lại nó có báo gì không?nói rỏ hơn đi,

anhxike

em sài cái N73,nó ko báo lỗi gì hết,khi cài rồi co tập tin shorcut luôn,mà sao em nhấp vào thì ko hiện ra gì hết, các bro hướng dẫn kỉ cho em đi.

solochom1989

mà 5 part này là sao vậy bác ??? Em cài 1 part vào rồi , cài part 2 nó hỏi có đè lên part1 ko ??? Em ko hỉu ?? Còn cái Forder Duke3 ở ngoài để làm gì vậy bác ?

solochom1989

thì là mà .... nó chỉ nhá chuyển màn hình xong nó nhảy ngược trở lại màn hình chọn game :| hay mình fai copy luôn cái folder Duke3D vào máy luôn ?????

binhseu

Link die hết rồi bạn ơi. Mình nhấn vô file đính kèm để dơnload mà thấy hiện trắng xóa. Chẳng biết sao nữa ........