• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sisx Game Cực HOT Plant VS Zombie (PVZ)

bunrieucua

Chẳng qua là gia nhập PDaviet trước em mấy năm thôi, hok thì chắc gì ^^!.
Chưa chắc đâu em.
Mod set VIP cho 1 mem thì còn tùy thuộc vào thành tích đóng góp cho PDA mình như thế nào chứ không phải do thời gian tham gia đâu nhé.
Lên VIP ở các 4rum khác thế nào thì không biết nhưng lên VIP ở PDAVIET thì không dễ chút nào như em nói đâu nhé:))

ggiangg1983

cái game này chỉ chơi đc tới lvl 1-5 thui,chơi đc chút là xong rùi. game vậy post chán lắm.Game hay nhưng làm mất hứng quá

Loveanhia

Chưa chắc đâu em.
Mod set VIP cho 1 mem thì còn tùy thuộc vào thành tích đóng góp cho PDA mình như thế nào chứ không phải do thời gian tham gia đâu nhé.
Lên VIP ở các 4rum khác thế nào thì không biết nhưng lên VIP ở PDAVIET thì không dễ chút nào như em nói đâu nhé:))
:D :D. thật ra thì em cũng mới ít tuổi, cũng không hiểu biết nhiều lắm, mới làm quen với Symbian lên cũng hok pro như mấy huynh :D :D
^^! Với lại em cũng chả cần VIP, chỉ cống hiến những gì mình biết cho mọi người, giúp được mọi người là đủ rùi ^^!

thainguu

em đề nghị các bác bớt spam tí, bác bom_lx thì ko thể phủ nhận những đóng góp của bác ấy, dưng mà spam kinh dị! kakaka V.I.P spamer vĩ đại nhất PDA!! :))

ki3pc0d0n

ko gì có thể bàn cãi....
Eng hay TV đều chả có... thế sao trên youtube có Eng nhỉ... chắc của ip

ngducnd95

Banhmj hay bác thanh1990t có vh và crack được game này ko? Game hay post lâu rùi mà ko thấy ai vh :((

luv_mit

Member
cho mình xin pm Soccer và hướng dẫn hack đi bạn. ko qua nổi màn 3 có con ngựa...@@

maskshot

Member
sao e chơi đến máp đánh xong con post cưỡi ngựa thỳ k chơi đc tiếp...nó yêu cầu gửi tin nhắn ...e gửi tin nhắn rồi ...sao lại k chơi đc tiếp vậy...

GhostViet

tàu khựa củng được, cũng xoắn xong hết đến 1-6 thì mất hứng mong a e crack thui chứ VH hay eng hóa thì k cần cũng được .....cố lên thank ....thank