• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKin của Iphone lock rất cool!!!!!!!!!!!!!

kakineri

Mấy cái skin trông rất lạ mắt, các bác muốn đổi skin cho đỡ buồn chán thì chờ gì nữa:D.Nhớ chép vào D:\shared\iphonelock nhé.

S

simkiller

Guest
cám ơn bạn đã chia sẻ, nhưng cho mình hỏi cái này có xài được cho W960i không vậy ?

shadow141206

Wow, đẹp ghia...! bạn kiếm ở đâu hay là tự làm mà đạp wá dzậy ??? Nếu tự làm thì chỉ mình với !!! :D

handsome_goat

cho mình hỏi chep vào rồi,có phãi xóa gì ko?
Chép đè thôi đồng chí a, nếu nó mà không báo đè thì đồng chí chép nhầm folder mất or whatever.. :-??
Rồi dùng Swiss manager tắt Ilock đi, bật lại là thấy thay đổi ngay >:)

luumanhpro

Các bác ơi cho mình hỏi mình dùng P1i. Đổi cái skin mới cho Ilock rồi.Nhưng có vấn đề xảy ra là khi chương trình hoạt động (khoá).Bàn phím tắt đèn.Khi sử dụng máy thì máy chậm hoạt động(giống như tắt nguồn).Hoạt động lại thì bàn phím không sáng đèn.Các bác chỉ giúp mình với.