• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skin *HOT* cho PowerMP3 theo phong cách iPhone đây

hunterviet

Well-Known Member
Đây là một vài skin cho trình nghe nhạc PowerMP3 từ bản 2.41 trở xuống dành cho S60v2.

Muốn Thanks em uh,ko cần reply thanks, Nút THANKS ngay góc dưới bên phải đó pác:)):)):p
Các bạn down cả 2 part về để vào cùng 1 thư mục rồi mới giải nén nhé. Mình thấy 2 part tỉ lệ down lệch nhau thì không giải nén được đâu:-/

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Skin PowerMp3:-/

Còn đây là các Skin đã cũ cho những ai chưa có và thấy đẹp thì tải về dùng . File đính kèm mình đã đóng gói kèm theo ảnh từng skin một các bạn cứ yên tâm down về dùng nhé

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Cái Skin cũ xem chừng lại đẹp hơn hẳn ...hihihi

Vì là file SIS nên bạn nào muốn đổi skin hay thay đổi thường xuyên thì gỡ bỏ skin cũ rồi mới cài skin mới ra. Vì nó sẽ ko cài đè mà vẫn nằm ẩn trong máy sẽ làm nặng bộ nhớ và chậm máy:-/:-/:-/

youngknow

Mấy bro ơi! Sao giờ mình vào toàn báo là : app closed vậy! remove đi cài lại vẫn thế......

hunterviet

Well-Known Member
Mấy bro ơi! Sao giờ mình vào toàn báo là : app closed vậy! remove đi cài lại vẫn thế......

Chắc pải 4 ngón thôi, mình bị 1 lần nhưng quyên cách giải quyết tạm thời chưa nghĩ ra, bạn thử cài bản cũ là PowerMP3 1.01 xem, rồi cài lại bản 2.41 (bản cuối cho S60v2) coi thế nào nhé, hoặc đơn giản bạn restart rồi vào cài lại:D