• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skin khủng cho ImageDesigner!!!

hihoha

Well-Known Member
Skin ImageDesigner

Mình vừa kiếm được ít skin cho ImageDesigner thấy đep quá up lên đây cho ae nào thích thì xử:D
Tất cả đều được đóng gói trong file sis nên ae chỉ việc down về cài bình thường sau khi đã cài đặt ImageDesigner.
Ai chưa có ImageDesigner thì qua đây down bản vh của NTD.
Sau khi cài đặt ae vô ImageDesigner>>Lựa chọn/Giao diện... chọn skin và tận hưởng:D

ImageDesigner skins _Update

Thêm một số skin cực đẹp\-/

Chỉnh sửa cuối:

jimmi_qyu

Theo mình nhgĩ thì không nên lập topic ở BOX này thì đúng hơn. Đây chỉ là skin chứ không phải là pm Python nên mình post bên S60 pm hợac pm vh là hay nhất. Thank 4shared

hihoha

Well-Known Member
Theo mình nhgĩ thì không nên lập topic ở BOX này thì đúng hơn. Đây chỉ là skin chứ không phải là pm Python nên mình post bên S60 pm hợac pm vh là hay nhất. Thank 4shared

Đâu cần cứng nhắc thế bạn :D
Thấy đẹp thì mình post thui với lại nó cũng phục vụ cho 1 pm python mà:D

hihoha

Well-Known Member
Thêm logoicon khủng cho ImageDesigner!!!
:D
Tất cả đều đuôi sis ,cài đặt sau khi đã cài ImageDesigner:D

Thangnd31082

Tạm thời để topic này tại box Python để anh em nào lỡ mất công đi tìm ID lạc vô đây thấy cái này sẽ thanks cho chủ topic nhiều nhiều ! Anh em không bàn luận thêm về vấn đề này nữa nhé !

hihoha

Well-Known Member

Thêm một số skin cực đẹp\-/

hihoha

Well-Known Member
Tổng hợp 40 chủ đề (thems) cho ImageDesigner!

Tổng hợp 40 chủ đề (thems) cho ImageDesigner!