• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKIN MỚI CHO RESCO KEYBOARD PRO

ancola66

Super V.I.P

Một sery Skin cho phần mềm bàn phím RESCO KEYBOARD PRO hỗ trợ QVGA và VGA

Tham Khảo và DOWNLOAD Tại đây :

Mã:
http://www.resco.net/competition/default.aspx

hita_618

bạn chỉ mình cách sử dụng với , thấy có bàn phím kiểu iphone đẹp quá mà kô biết làm sao hết

dotuananhs

Bạn chỉ bút vào biểu tượng bàn phím trên thanh taskbar chọn Options/skin
Mình nhớ ko nhầm thì là thế..theo mình thấy thì dùng cái nầy thỉnh thoảng lỗi nên dùng mặc định vẫn hay nhất :D

nomobile

tất cả đều đẹp nhưng "Not available for VGA" thì hết 98% mà mình thì lại xài VGA hixhix. chắc xin tiền má mua máy mới quá.

XuanTruong

Super V.I.P

hanoiwap

Super V.I.P
Skins cho tiếng Việt

Một sery Skin cho phần mềm bàn phím RESCO KEYBOARD PRO hỗ trợ QVGA và VGA

Tham Khảo và DOWNLOAD Tại đây :

Mã:
http://www.resco.net/competition/default.aspx

hoangvanpro

hic..em dow về cài đặt thì nó hiện reso keyboard íntallation was not found !!!...chẳng hiểu kiểu j`...giúp em nha các bác.....

0988456766

Well-Known Member
hic..em dow về cài đặt thì nó hiện reso keyboard íntallation was not found !!!...chẳng hiểu kiểu j`...giúp em nha các bác.....

Bạn phải cài đặt phần mềm RescoKeyboard trước đã. Mấy cái này chỉ là skin cho nó thôi.

1. Cài Resco Keyboard
  2. Cài Skin
  3. Vào Start -> Setting -> Input Chọn RescoKeyboard -> Skin -> chọn skin mình thích
Link download RescoKeyboard cho bạn nào chưa có nè:

Download Resco Keyboard

hoangvanpro

các pác cho em hỏi...em đang dùng window mobile 6.1...nếu em cài cái này vào thì nó có thay đổi cho cái skin keyboard mặc định của máy không...em muốn thay đổi nhưng không biết dùng phần mềm nào...bác nào biết chỉ giáo giúp em...xin đa tạ=D>

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Cái này chỉ thay đổi được theme của RescoKeyboard chứ không thay đổi được mặc định của máy đâu bạn..... dùng bàn phím này sướng hơn mặc định của máy nhiều vừa to nhìn rõ dùng tay cũng được thử bạn nhé....

hoangvanpro

Cái này chỉ thay đổi được theme của RescoKeyboard chứ không thay đổi được mặc định của máy đâu bạn..... dùng bàn phím này sướng hơn mặc định của máy nhiều vừa to nhìn rõ dùng tay cũng được thử bạn nhé....

cái này có dùng để nhắn tin hay làm các thứ khác được không hả bác,,,

0988456766

Well-Known Member
cái này có dùng để nhắn tin hay làm các thứ khác được không hả bác,,,

Nó là KeyBoard - là bàn phím! Bạn sử dụng bàn phím để làm gì ??? X-(

Tất nhiên khi cài vào thì có thể chuyển đổi sử dụng giữa bàn phím mặc định của máy và các bàn phím mình cài vào, thích dùng cái nào thì select cái đó! =))

tranhai

lúc trước có xài cái skin VN11black của bác Hanoiwap,thấy dùng để đánh tiếng việt rất hay,đến nay vẫn còn dùng vì cũng lười search quá.ko biết dạo này có ra cái skin nào hay hơn nữa ko nhỉ

huynhco

híc, giúp em! cài cái skin vào máy rồi nhưng không thấy thay đổi gì hết, em làm đúng theo gướng dẫn vào setting---->input.... nhưng không thấy thay đổi. kiểm tra bộ nhớ máy thì mất hết 1Mb mấy tức là máy đã nhận phần mềm rùi, sao kỳ vậy ta, vào remove cũng chả thấy tên nó để mà tháo bỏ nữa, pác nào giúp em tháo nó ra với !

recyclebjnX

Có bác nào xài Resco Keyboard Pro v6.00 và biết cài skin cho version 6.00 đó k? Chỉ dùm với. Thanks