• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKIN ULTRA MP3 MỚI ĐẸP

vietkhoi5553

skin tiếp theo

đã hết bộ skin đẹp chúc các bạn có những skin đẹp vừa ý cho dế của mình:D :D :D :D
chúc các bạn có những ngày vui vẽ nhất!

diepdh

Có bro nào có chương trình tự làm theme cho UltraMP3 trên computer từ ảnh của mình không?Share cho mình với.

MinhThang

Manager
up cho cái hình nên đi chứ , toàn up không nản vãi

Đây là pm làm skin trên pc bạn cứ down về cài đặt rồi vọc không khó rất dễ làm, khi nào làm không được post bài hỏi mình chỉ thêm, thông cảm mình không có thời gian.

phxdoan

Có cái tool khác hok... cái Easy Skinner này làm thì vướng cái chữ Menu với chữ Exit ko đổi đc T.T

phxdoan

Có vài cái skin tự làm... mấy cái skin này để cái Viualiation là Osciloscope mối hợp

MinhThang

Manager
Có cái tool khác hok... cái Easy Skinner này làm thì vướng cái chữ Menu với chữ Exit ko đổi đc T.T

Bạn có thể đổi fonts chữ và bỏ chữ Menu hoặc Exit được mà.Vọc đi dễ mà.

MinhThang

Manager
Mình có khoảng 50 skin rất đẹp up lên cho anh em nếu thấy có ích thì nhớ click Thanks mình nha:

ChucEmHanhPhuc

nhưng mà chẳng thấy hình đâu cả. thế thì làm sao mà biết được là đẹp hay không mà thank