• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKIN VÀ ICON CHO PHẦN MỀM SPB MOBILE SHELL 2.XX

hanoiwap

Super V.I.P
MSellDiamond

Đã thử cho O2 Neo và AtomExec
MShell21Diamond_Full.cab QVGA 4.7 MB 2008-12-28

chaopac

dạo này anh em ko có skin mới à, lâu lắm rùi chả có ai nói j cả.....

hienlam

Năm mới 2009, chắc các bác chuyển qua dùng iphone 3G hết rồi,nên chả cần bào chế thêm skin cho MobileShell chăng?!..

Demonthorn

Glass Vista

Có thể thay thế bằng Theme Dark Blue Glass Vista

Project TRONNIX

Yêu cầu:

* Spb Mobile Shell v2.1 ( phiên bản chính thức)
* Màn hình QVGA ở chế độ Portrait

Cài đặt:

1, Giải nén file download chép toàn bộ file trong thư mục SPB Mobile Shell vào Program File\SPB Mobile Shell trên thiết bị của bạn
2, Copy Font trong thư mục Fonts vào Windows
3, Khởi động lại máy

Download here
Glass Vista

Dark Blue Glass Vista

Project TRONNIX

thekhoa202302

Thanks to XDA- DEV

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
"Clarity [WVGA]" by alias_neo
Skin for WisBar Advance Desktop 2*
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
"[THE] Amin° Theme" by expo7
"Another WindowsMobile6.5 [Maybe]" by chriscsh
Coming Soon!
"Warcraft" by dielo
Skin for Manilla2D [M2D]
Coming Soon!

boydeptrai

mình dùng cái giao diện WM 6.5 ở trên nhưng các menu ngoài trang destop bị lỗi bấm vào Media thì lại ra của Organizer ai chỉnh đc giúp mình với, còn các ion bên program thì khi mình bấm vào 1 icon nào đó thì nó ko bôi đen theo hình tổ ong mà lại bôi đen theo hình vuông nhìn ko đẹp lắm. Ai khắc phục đc chỉ giúp mình với. Thanks nhiều :)