• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skins cho psShutXP!

Tambov_Grushnoe

Đây la chủ đề skins cho psShutXP, anh em nào có skins đẹp thì chia sẻ với anh em.

Đề nghị bổ sung hình minh họa!

Last edited by a moderator:

bonmat8888

Tôi thấy trong bản Rom WM6 của bác PhamQuang có skin psshutXP Vista rất đẹp. Nếu được bác PQ cho anh em xin với.

loveblue

Super V.I.P
nó dùng làm sao đây bạn...chỉ mình với

Bạn giải nén file mình đưa dưới đây bỏ vào thẻ nhớ cũng được cùng với skin của nó là ok rồi ! lưu ý là nếu cho vào thẻ thì khi reset máy phải tăt tùy chọn in today nếu không sẽ báo lỗi! :)

banhbaonong

program của em kô có psshutxp bác ah ^^!
Copy 2file dạng .gif ( psshutxp_skin_eng_vga.gif , psshutxp_skin_vga.gif) vào thẳng windows là ok.Chú ý dùng resco explore vào windows bỏ đánh dấu read only cho 2 file này trước, copy vào nó hỏi có đè lên 2 file ko . Nhấn yes là xong ;)

banhbaonong

Shutdown Vista Berry

Download :

langtuvn7

Copy 2file dạng .gif ( psshutxp_skin_eng_vga.gif , psshutxp_skin_vga.gif) vào thẳng windows là ok.Chú ý dùng resco explore vào windows bỏ đánh dấu read only cho 2 file này trước, copy vào nó hỏi có đè lên 2 file ko . Nhấn yes là xong ;)

psshutxp của em nó nằm sẵn trong ROOM... trong program koo có trong windows chỉ có psshutxp.exe và psshutxp.lnk thôi bác ah kô thấy 2 file kia đâu để mà copy đè cả :((