• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire cannot connect to server at th 4.3.2.1_3001

Status
Không mở trả lời sau này.

binlivehiphop

Dành cho nhưng bạn gặp lổi "Skyfire cannot connect to server at th 4.3.2.1_3001 " này ở skyfire nha
Bên trong có đầy đủ đồ nghề hướng dẩn để ban không gặp lại lổi đó (Đã test qua I900 Chưa có cơ hôi để test qua các dòng khac mong các bạn bỏ qua cho , thấy hay thank nhiệt tinh nha)
Link :http://www.mediafire.com/?2uwh02bh07dbj83
:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!

trungkhiem86

để tui test thử coi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

vẫn lỗi bình thường bạn kiểm tra lại nhé.

Chỉnh sửa cuối:

chung_cb2002

link gì mà cứ request hoài có dow được đâu

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

hay qua cũng như vậy có vá được lổi gì đâu làm đúng cách rồi.....bó tay

Chỉnh sửa cuối:

lungtung

không down được bạn ơi.
Mình vẫn down bình thường mà, nhưng từ 1.7 nó khóa IP Việt Nam, đoàn là bản này khắc phục lỗi đó ( hy vọng thế )
Mình dùng thằng uz nhưng chán quá, chạy chậm như rùa
nhưng vào không có cái thư mục data đâu bạn ơi, chủ thơt xem lại giúp

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 41 minutes:

Nó phải ở trong application data, bài hướng dẫn bị thiếu. Nhưng đã copy đúng mà vẫn không sửa được.

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

Chủ topic xem lại bài hướng dẫn, nếu vẫn ko sử dụng Skyfire topic này sẻ đóng sau 24h. (Kể từ lúc này 11:00 - 03/10/2010 đến 11: 04/10/2010), tránh Spam loảng topic.

binlivehiphop

Xin adim đóng giùm em chạy đc 1 lần đến lần thứ 2 update hinh như no phát hiện ip vn nên vẩn bị lổi cụ
mong ae diển đàn xá cho cái tội (~_~)!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.