• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire v1.5.0.15168 (Alpha version) Touch Screens -Hỗ trợ Kinetic Scrolling

Status
Không mở trả lời sau này.

xsamxungx

opera ngốn tiền kinh lắm,nó chạy còn nặng hơn thằng này nhiều,support không đầy đủ,load trang rất chậm.Mỗi người 1 ý,dù cty có wifi nhưng trước giờ mình ko dùng opera :)
Mỗi cái có cái hay riêng của nó người này thích xài cái này người kia thích xài cái khác giống tui duyệt web PC bao h xài IE đâu toàn FF với opera
Dùng opera mini ý. Ai biểu bác dùng opera mobile nó load nặng là phải rùi.:)
sao tui xài mobile lướt web mấy chục M mà nó k trừ tiền nhỉ xem mấy ngày rùi mà tiền vẩn y nguyên k hỉu nguyên nhân:-/

hiep_asc

Buồn quá cài rùi nó báo lỗi mặc dù máy đã hack !
Cài bản 68 thì bắt update báo lỗi chứng chỉ, nay cài bản 94 thì lại báo lung tung lúc thì servite temp unable, .... rùi exit

anhxike

Mấy ông may mắn thế, tui ngày nào cũng check Sky mà ko lúc nào vào đc, mặc dù có 3G, Wifi đầy đủ. chán thật.....

tritran18518

quan trọng ở đây là lỳ hay ko lỳ thôi. Chứ mới thấy báo disconect 2-3 lần mà đã từ bỏ rồi thì chịu. Do số người dùng connect nhiều nhưng số lượng connect lại bị hạn chế nên phải connect liên tục ( có khi làm tới 10-11 lần mới được )

xsamxungx

xài bản anpha thì lỗi conect nhìu lắm vì số người dùng quá đông chịu khó xài bảng v3 đi đợi ra bản chính thức rùi xài còn k thì cứ conect liên tục khi nào được thì thôi như tui đây củng bị khi vào được khi không nói chung còn hên xui có bị limit k nữa

loxuanhanh

Mình chỉ duyệt được 1 - 2 lần. Cái này nó qua server trung gian của skyfire nữa ah?

TruongHan

Super V.I.P
Mình chỉ duyệt được 1 - 2 lần. Cái này nó qua server trung gian của skyfire nữa ah?

Không,truy cập thẳng vào sever của skyfile luôn,nên nó mới giới hạn user vì sợ quá tải,người dùng symbian V5 trên thế giới cũng nhiều lắm :)

xsamxungx

mong chờ ra bảng chính thức thôi chứ vào toàn lỗi vì giới hạn truy cập xem tv online bằng wifi k thấy giật tí nào vtc 1>12 htv7-9 vtv 1- 9 .... rất nhìu kênh mỗi tội kết nối k được thì phải làm đi làm lại nhìu hên thì vào được còn k thì chịu khó xài v3 editor vậy

thuanct2008

Mỗi cái có cái hay riêng của nó người này thích xài cái này người kia thích xài cái khác giống tui duyệt web PC bao h xài IE đâu toàn FF với opera

sao tui xài mobile lướt web mấy chục M mà nó k trừ tiền nhỉ xem mấy ngày rùi mà tiền vẩn y nguyên k hỉu nguyên nhân:-/

skyfire này trừ tiền ít lắm tui xài dung lượng gần 1GB mà nóa trừ tui cóa 500k àh ;;) !

duoc82

sao minh cai ban 15168 dang dung thi no doi cap nhat ban moi nhung minh tai ve cai thi bao loi la sao vay ban.ban 15168 cua minh het dung dc roi.co cach nao khac phuc kg vay cac bac chi giup e voi.thank cac bac nhieu

ngoanrazor

Well-Known Member
sao minh cai ban 15168 dang dung thi no doi cap nhat ban moi nhung minh tai ve cai thi bao loi la sao vay ban.ban 15168 cua minh het dung dc roi.co cach nao khac phuc kg vay cac bac chi giup e voi.thank cac bac nhieu

Posted via Mobile Device
tải bản 5194 ở trên kài dzô.ok!

dat1206

tui cài bản 15194 ùi.vô = wifi nó báo đang kết nối 1 hồi báo "sevice temporarily unavailble" ùi exit lun.nhưng khi vô wed =UC web thì đc. bị j vậy anh em

TruongHan

Super V.I.P
tui cài bản 15194 ùi.vô = wifi nó báo đang kết nối 1 hồi báo "sevice temporarily unavailble" ùi exit lun.nhưng khi vô wed =UC web thì đc. bị j vậy anh em

Do trang chủ skyfire giới hạn người dùng thôi bạn àh,đợi bản chính thức ra xài nha :)

redrain42

sao máy mình hack rồi mà mình cài vào ko dc vâỵ. nó nói là tập tin ko dc hỗ trợ. mình xoa' duôi .7z rồi mà

xsamxungx

sao máy mình hack rồi mà mình cài vào ko dc vâỵ. nó nói là tập tin ko dc hỗ trợ. mình xoa' duôi .7z rồi mà
bạn phải giải nén bằng 7z chứ k phải xóa .7z chúc vui vẻ nếu dùng dt thì dùng chương trình un7zip trang này http://pdaviet.net/showthread.php?p=1031808#post1031808
Posted via Mobile Device tháng 1 mà vẫn chưa có là sao.
từ từ bạn mới có ngày 2 tháng 1 đầu năm nên đang nghỉ đông đợi đến nữa tháng chắc có mà xài tạm anpha đi bạn

Jackdao

Ko biết cái này có chơi đc VL web ko nhỉ, thấy các bác thu hoạch ầm ầm trên FB. Htruoc cài bản trên thì nó báo Limited mới chán, đang mong chờ bản chính thức của nó quá. Bác nào chơi thì test giùm với :p

xsamxungx

nó chơi hết tất cả các web bạn ah nói chung thì khá là hay máy mình cài 3 4 cái pm lướt web nhưng thường xài nhất là nó với opera thôi vì thằng này đôi khi load chậm thì nhảy wa xài opera đỡ :)

Status
Không mở trả lời sau này.