• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SkyForce - CÁC PHIÊN BẢN CHO MS Smartphone

QUOTE[sao em cài vào máy o2 orion không được vậy.Nó báo lỗi hình như la không cài đươc vào windows CE 5.0 hay sao ấy huhu.Bác nào giúp em với,em thích trò này lém]QUOTE

bạn tìm đúng phiên bản dành cho máy của mình nhe. Có nhiều lắm.

QUOTE[Bác nào có bản xài xho T-Mobile Mail ko vậy? Nhìn hình các bác post lên có lẽ chỉ màn 240x320 xài được ]QUOTE

Không có phiên bản dành cho loại màn hình QVGA Landscape. Nếu muốn chơi trên máy T-mobile mail thì dùng loại dành cho màn hình 176x220. Nếu bạn thích thì đưa mình địa chỉ mail mình gửi choa

hao_t

QUOTE[Bác nào có bản xài xho T-Mobile Mail ko vậy? Nhìn hình các bác post lên có lẽ chỉ màn 240x320 xài được ]QUOTE

Không có phiên bản dành cho loại màn hình QVGA Landscape. Nếu muốn chơi trên máy T-mobile mail thì dùng loại dành cho màn hình 176x220. Nếu bạn thích thì đưa mình địa chỉ mail mình gửi choa[/QUOTE]

Bác cho em xin 01 bản cho T-Mobile Mail & **** của phần mềm tạo themes cho SP nhé. Tks!
Mail: tuan6606@yahoo.com.vn

Không có phiên bản dành cho loại màn hình QVGA Landscape. Nếu muốn chơi trên máy T-mobile mail thì dùng loại dành cho màn hình 176x220. Nếu bạn thích thì đưa mình địa chỉ mail mình gửi choa

Đã chuyển. Chú ý là khi chơi game, không hiển thị toàn màn hình nhe.
Chúc vui.

x0letho0x

huhu.Bác nhathoasangviet ơi, em down tất cả các bản trên về cài mà không được.T_T

lvmtndr123

dùng những game này họ thường hỏi code!bạn share dùm lên được không.cám ơn nhiều

dùng những game này họ thường hỏi code!bạn share dùm lên được không.cám ơn nhiều

Đã xoá một số bài của bạn hỏi về vấn đề này!
Thành viên mới nên đọc lại quy định của diễn đàn nhé bạn!
Các câu hỏi như thế này thường được coi là phạm quy!

tauso0o

bạn nào cho mình hỏi game skyfoce cho may bavepen B-p800 dùng bản nào, có thể up lên cho mình được không những bản kia mình cài ko có được

zhureng

bạn nào cho mình hỏi game skyfoce cho may bavepen B-p800 dùng bản nào, có thể up lên cho mình được không những bản kia mình cài ko có được
Trả lời kèm theo trích dẫn này
tôi vẫn cài được bình thường đó thôi. nhớ file exe thì chạy trên pc và phải kết nối dt với pc qua cable nhé

anhmt

các pác cứ cài thử xem sao.k thích hợp thì ta lại remove nó là okie mà.hehe

hadackhang

anh ơi em kô kết nối với máy tính bằng cáp dc. kô biết tại cài đặt của phần activesync kô đúng hay là máy em chưa có phần mềm hỗ trợ kết . xin mấy anh giup giùm. nếu có cái nào tốt và dể sử dụng hơn chỉ em với . em thấy mấy anh nói file .exe muốn cài thì chạy pc kết nối với máy tính . em kô hiểu

kiet_xu

anh ơi em kô kết nối với máy tính bằng cáp dc. kô biết tại cài đặt của phần activesync kô đúng hay là máy em chưa có phần mềm hỗ trợ kết . xin mấy anh giup giùm. nếu có cái nào tốt và dể sử dụng hơn chỉ em với . em thấy mấy anh nói file .exe muốn cài thì chạy pc kết nối với máy tính . em kô hiểu

Để kết nối được với PC thì bạn phải cài soft active sync vào PC. Sau đó chỉ cần cắm SP vào PC thông qua cáp USB là được. Nếu vẫn không được có thể do cáp của bạn bị hỏng. File .exe muốn cài được thì bạn phải cài file đấy bằng PC, sau đó PC sẽ tự động cài vào SP của bạn thông qua active sync

hadackhang

mấy anh ơi em cài vào máy game skyforce cho i300X , nhwng khi cài xong thì vào kô đc chọn vào nó thì nó nhấp nháy màn hình rồi thôi kô vào đc? mấy anh chỉ em với!

kiet_xu

Vậy tức là game không tương thích với máy của bạn. Cái này là dành cho màn hình QVGA, máy I300x của bạn là VGA

hadackhang

các anh còn bản nào cho i300x không zậy? em tải bán v1.2 về cài vào thì nó chạy được nhưng nó chia màn hinh ra làm đôi , giúp em với em đã tìm cả trăm bản khác nhưng cài vào thì không tương thích

Chỉnh sửa cuối: