• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SkyForceReloaded - CÁC PHIÊN BẢN CHO S60 3rd OS9.1

kevin_fire

sao tôi cài vào N81 lúc cài bản này thì vào chơi bình thường nhưng lúc tôi cài thêm bản skyfire kô phải bản reload thì bản này ko chơi đc nữa. chỉ chơi đc bản ko phải reload thôi.hay 2 bản này kô chơi chung đc.mà cài bản này thì phải xóa bản kia đy

meomun84

Member
SkyForce Reload

Mình nhớ cái nì ra lâu rùi mà!! :D Hình như mọi người ko bít hỉ??? :O Mình chơi cái nì từ hồi còn đang dùng N71 cơ! :(

tanbdsy

Ko cài được Skyforce

Tôi down bản dành cho 240x320 nhưng toàn báo lỗi là " Expried file". Phải làm sao hả bạn

tanbdsy

can giup do

to cung ko biết hack máy. Tớ chỉnh lại năm 2007 vẫn báo như thế. Mình dùng máy N82

THCN

to cung ko biết hack máy. Tớ chỉnh lại năm 2007 vẫn báo như thế. Mình dùng máy N82

Bạn qua box ứng dụng đi, bên đó hướng dẫn cụ thể cách hack máy rất dễ làm. Hack xong cài phần mềm thoải mái nhe!

Posted via Mobile Device

lookmex7

pác oi minhf muốn chơi từ màn 3 thì fai lamf sao no bắt chơi từ màn 1 ko cho chơi chinhr mmàn hả,vì dow bằng đt nên ko thanks dựơc,thanks.

Auto

Đừng spam wá chứ bạn!
Hết hỏi linh tinh lang tang giờ đi ghẹo ng khác à :|