• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skype v1.0.2 - Dùng để Chat và Call trên iPhone

hbinhlove2003

Với Skype, những người sử dụng iPhone có thể thực hiện những cuộc gọi VoIP qua mạng Wi-fi có chất lượng đường truyền ổn định. Skype cho phép thực hiện những cuộc gọi miễn phí trên điện thoại giữa người dùng, còn khi gọi đến máy tính sử dụng Skype, cước phí sẽ được tính giống như những cuộc gọi thông thường.

Đăng nhập vào Skype thông qua 3G, Edge, GPRS hoặc WiFi

DOWNLOAD

sonny

tức là chỉ gọi cho máy iphone khác cái skype phải không bạn? có gọi đc cho số điện thoại khác không ( tức là dúng skype gọi cho mạng vina, mobi, viet...)

YueFang

Skype ai xài trên PC rồi thì bít, dùng để Voice chat & chat với những tài khoản Skype khác, cũng giống như YM, MSN, .... Còn để gọi đến số điện thoại thì buộc phải nạp tiền vào tài khoản Skype mới gọi đc, đắt lắm =((

tinh_la_gi

Administrator
Vẩn cài phà phà .. gọi ầm ầm...gọi cả giờ mà không thấy sao!!! FW2.2

Nightmare

Em dùng 3G 2.2.1, update mobile subtrate roài mà vào cũng vẫn bị văng ra như thường, lạ nhỉ?

tinh_la_gi

Administrator
Mai quá mình vẩn ầm ầm..có điều vừa update nó..chiều về open củng bị đá văng ra..nhảy vào app update nó phát mà lại ngon