• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skype với IM+ for skype 2.0 đã hỗ trợ Windows Mobile 6.1

TuanQuang

Cuối cùng thì Skype đã ra bản dành cho WM6.1. anh em test thử cho ý kiến nhé.

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

mauhoado1975

Thấy trên ảnh demo có gọi đến được số mobile nhưng sao em không gọi được vậy bác. Ở Vietnam mình có bán thẻ skype gọi trong nước ko nhỉ.
Thank mod TuanQuang!

chipmoru

bản skype của chính hãng có vấn đề. Bên XDA có thành viên có đó, mình down về test thử nếu ok sẽ up lên

SaipanX

Lúc nào có KKK xin anh em ới em 1 tiếng,
Công ty em toàn dùng skype để chat nên em cần lắm.
Thanks các anh, em hết quyền try rồi, hix

mtab2008

Mình gọi từ PPC to PC toàn bị SKYPEOUT Required ko àh. ( Cứ như gọi từ PPC to Phone vậy đó). Nó bị sao vậy pà kon?

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Mình gọi từ PPC to PC toàn bị SKYPEOUT Required ko àh. ( Cứ như gọi từ PPC to Phone vậy đó). Nó bị sao vậy pà kon?

Do mạng wifi của bạn chập chờn sóng sánh không ngon dẫn tới tình trạng out như vậy đó....

khoavetccty

Các bác cho em hỏi cái Skype này có thể gọi qua activesync được không ? Tất nhiên là PC đó vẫn kết nối internet ADSL. Thks

inter462

mình đã tải về bản này sử dụng cũng được lắm. Hiện mình với bà xã liên lạc với nhau bằng skype hằng ngày, tuy đôi lúc hơi nhiễu nhưng nói chung chất lượng 8/10 so với xài sóng di động bình thường

mthstc

Phần mềm này chỉ được trial thôi àh, có chỗ nào có KKK ko các bạn?

hanoiwap

Super V.I.P
Các bác cho em hỏi cái Skype này có thể gọi qua activesync được không ? Tất nhiên là PC đó vẫn kết nối internet ADSL. Thks

Gọi qua activesync được nhưng tiếng bị giật do chậm hơn kết nối WiFi bạn ạ