• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick 0.54 Việt hóa.

MinhThang

Manager
Phần mềm chat Yahoo,Aim,Icq,Msn,GTalk,Jabber

Nếu bị lỗi dấu ?:vào Công cụ->Giới thiệu->bấm 800

thanhlongnd

Do a MT đã up rồi nên Thanh Long ko lập topic mới nữa, mà up bản này luôn vào đây cho anh em có thêm sự lựa chọn . (Do thay đổi 1 điểm rất thú vị cho anh em nên up muộn hơn anh T :(( >:)

Phần mềm: slick
Phiên bản: 0.54
Bản quyền: Tinh Tế
Thực hiện:Thanh Long

Ghi chú: Phiên bản này Thanh Long đã thay đổi 1 điểm rất thú vị, anh em dùng xem có nhận ra sự thay đổi đó ko nhé .

Nếu anh em ủng hộ TL sẽ nghiên cứu thay toàn bộ code, biểu tượng cho giống hệt PC, tránh tình trạng mình dùng biểu tượng 1 đằng, bên kia hiểu 1 nẻo . Cảm ơn

Mình tìm mãi trên mạng ko thấy bản update 0.54 này nên dùng tạm file gốc tiếng Anh của a MT.Cảm ơn a.

[/QUOTE]

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

Lúc nào cũng "sinh sau đẻ muộn" nhưng cũng muốn góp zui zới mọi người bản Mod & Repack Việt Hóa

Các bạn wa ĐÂY tải nhé!!

Demo em nó đây :):

Thangnd31082

Sao cái hình của MOD caominh lại có hình ảnh bản 0.53 vậy ? Nhầm hàng hay chưa kịp tạo IMAGE bản quyền vậy MOD ?

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Um mình hơi lười tại y nhau ấy mà :D

Anh Thắng chỉ được cái "hỉu em" :))

Chắc là muợn hình của bài truớc vì không làm siêng.:D

Hì chẳng bù cho em đang rỗi mà không biết mò cho thằng N95 được khuyến mãi này cái gì ứng dụng gì trước đây nè !
Dầu sao cũng cảm ơn hai bác vì đã có sản phẩm sớm làm nức lòng người hâm mộ !:D

MinhThang

Manager
Hì chẳng bù cho em đang rỗi mà không biết mò cho thằng N95 được khuyến mãi này cái gì ứng dụng gì trước đây nè !
Dầu sao cũng cảm ơn hai bác vì đã có sản phẩm sớm làm nức lòng người hâm mộ !:D
Nó cũng như V2 chứ mò gì em.:D

Thangnd31082

Nó cũng như V2 chứ mò gì em.:D

Không dám Spam nhiều nhưng em đang tính VH một PM cho anh em nhưng mà đang ở công đoạn tập hợp công cụ anh ạ ! Nếu anh hoặc Pro nào có Tools VIỆT HÓA cho V3 luôn thì PM giùm em cái link nhé tải cho gọn ( Mở -đóng gói, mobihex cập nhật , siêu dịch cập nhật, ... ) Thanks anh và các Pro trước nhé !

2356

bác Minh Thắng ơi cho em hỏi chút , sao em cài vào máy E 71 mà không ra được tiếng việt , nhờ bác chỉ giúp em với

Bạn cài vào bộ nhớ Phone phải hok?
Nếu bạn cài vào bộ nhớ Phone thì xóa đi rồi cài lại vào bộ nhớ thẻ, khi đó nó sẽ có tiếng Việt :D

hnt20042000

rất tiếc là vẫn bị lỗi thông báo: bạn đã thoát khỏi yahoo, có thể bạn đang dùng chương trình chat khác. có ai biết fix cho mình không, và mới vào LCG4rum. báo lỗi bản này quá trời. hiển thị danh sách nick chat không đầy đủ. lỗi phát sinh ngay từ đầu khi cài đặt. tính ra bản cũ chất lượng hơn bản mới

thanhlongnd

Thêm 1 bản nữa được Mod icon cho anh em có thêm sự lựa chọn.

Phiên bản này vẫn giữ nguyên 1 điểm thú vị được mod ở phiên bản 0.54 Mod icon and sound by Thanh Long 1 . Anh em cố tìm nha

TL ko ghép 2 icon lại thành bản 1 bản để tránh tình trạng gây nặng phần mềm.

Cái icon thì mình tự làm được còn cái logo có chữ Thanh Long kia mình phải đi khắp các 4rum để xin về đó :(:)(:)(( . Anh em dùng bấm thanks cảm ơn sự nhiệt tình của chủ cái logo đó cho mình nha :-??

Chỉnh sửa cuối:

haopro

Mấy pác việt hóa zui quá , cho mình ké 1 bản nữa nhé

Slick 0.54 vh & mod 1 số icon by .:-=™sockred™=-:. ( pm chát đa phương tiện )

Nếu các bạn cài vào mà bị lỗi font thì vào : Tùy Chọn \ Hỏi về \ nhấn 800 > xong

hnt20042000

Mấy pác việt hóa zui quá , cho mình ké 1 bản nữa nhé

Slick 0.54 vh & mod 1 số icon by .:-=™sockred™=-:. ( pm chát đa phương tiện )

Nếu các bạn cài vào mà bị lỗi font thì vào : Tùy Chọn \ Hỏi về \ nhấn 800 > xong

chat love là cái gì thế bạn, vụ này mới nha:mad:)