• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick v0.50 VIET Modify Icon+MP3 Tones Yahoo Messenger

NGUYENTRANDUNG

>:)>:)Phiên bản tiếng việt đã chỉnh sửa thêm Icon và MP3 Tones giống như Yahoo Messenger trên PC tạo cho bạn cảm giác như đang chat trên PC vậy:D

Mã:
[URL="http://vnnshare.com/download.php?file=576477051"][COLOR=#0000ff]>>>DOWNLOAD HERE<<[/COLOR][/URL]
http://vnnshare.com/download.php?file=576477051
Ụpload ở đây cho các bạn tiện down>:)

Chỉnh sửa cuối:

tu2179

Mình thấy cái slick này đang là dùng tốt nhất. Chỉ khó chịu mỗi cái là khi chát với ai đang off thì ko buzz đc hay gửi file cho họ được.

jimmyvn88

Mình thấy cái slick này đang là dùng tốt nhất. Chỉ khó chịu mỗi cái là khi chát với ai đang off thì ko buzz đc hay gửi file cho họ được.

chính xác,mình cũng ghét cái đấy nhất,những cái khác đều ổn:D

NGUYENTRANDUNG

Giờ thì ổn dùng tẹt ga thôi đến những phiên bản sau có thể sẽ không free nữa đâu>:)

NGUYENTRANDUNG

Thông tin ở đâu đó bạn.

trong lúc việt hóa suy gẫm ra có cả Buy và Unlock bạn vào tệp Lang mà xem ko lâu nữa dòng này sẽ xuất hiện, giờ chỉ là thử nghiệm chiếm cảm tình người dùng, bạn sẽ yêu thích nó và 1 ngày nào đó ko free nữa thì.............:D

tohoai90

anh em xem hộ em em sài 1 tg giờ bị gì ấy.cài phiên bản nào vào cũng treo máy lại ah. mà vẫn xuất hiện kết nối rồi.mà để mãi chả thấy cài cả. ao cũng kô đc vào thoát ra menu cũng kô ra đc. thế là fai tháo pin.huhu:-??

ngocthanhdhgtvt

anh em xem hộ em em sài 1 tg giờ bị gì ấy.cài phiên bản nào vào cũng treo máy lại ah. mà vẫn xuất hiện kết nối rồi.mà để mãi chả thấy cài cả. ao cũng kô đc vào thoát ra menu cũng kô ra đc. thế là fai tháo pin.huhu:-??
Do nặng máy há. Nếu pm nào vào rồi mà ko thoát ra đc thì dùng jantaskman hí

Posted via Mobile Device

tu2179

mình thỉnh thoảng đang chát. Bị out ra ngoài. Lại phải vào lại từ đầu. Không hiểu tại sao. 4 mát mấy lần vẫn có hiện tượng đó. Có phải xung đột pm hay gì ko. Help.

hunterviet

Well-Known Member
mình thỉnh thoảng đang chát. Bị out ra ngoài. Lại phải vào lại từ đầu. Không hiểu tại sao. 4 mát mấy lần vẫn có hiện tượng đó. Có phải xung đột pm hay gì ko. Help.

Bạn phải cài đặt trong Slick để nếu khi ko sử dụng 1 khoảng thời gian nhất định thì sẽ PM sẽ tự uot ra, tốt nhất bạn nên để mức 60 phút( cao nhất) cho thoải mái, trong vòng 60 phút đó bạn ko có chat chít gì thì PM tự uot lun để đỡ tốn dung lượng cho bạn( em thường chát đêm và nằm ngủ lúc nào chả biết>:) )

tu2179

Bạn phải cài đặt trong Slick để nếu khi ko sử dụng 1 khoảng thời gian nhất định thì sẽ PM sẽ tự uot ra, tốt nhất bạn nên để mức 60 phút( cao nhất) cho thoải mái, trong vòng 60 phút đó bạn ko có chat chít gì thì PM tự uot lun để đỡ tốn dung lượng cho bạn( em thường chát đêm và nằm ngủ lúc nào chả biết>:) )

mình đặt là ko bao h mà. vẫn bị out.

220T280

Cái đó ko phải pm out ra đâu bạn, nó chỉ chuyển Status sang Away thôi. Nick thì vẫn online