• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slide2Play v0.58 chuyển bài chỉ cần vuốt ngón tay,hay lắc chuyển bài

AnhPheCT

Slide2Play v0.70 beta! (07/09/2009)

S2P for Windows Mobile by A_C

S2P 0.70 beta! (07/08/2009) Trình nghe nhạc Khi khóa phím bằng S2U2

Link Download:

S2P-0.70beta-QVGA

S2P-0.70beta-VGA

S2P-0.70beta-OpenGL-VGA

Tham khảo ở đây:

http://s2p.ac-s2.com/

Skin S2P và S2U2 tham khảo ở đây:

http://www.wmskins.com/

AnhPheCT

S2P 0.70beta bị lỗi Khi nghe nhạc không thể nào Tắt màn hình bằng phím Power, và Màn hình luôn sáng không tài nào tắt được! Giao diện các phím không còn Tuốt vuốt nữa!!​

TINNGUYENPRO

e đã text bản này ,không bị lỗi như bác ANHPHE nói .nó cũng mượt hơn bản cũ .nhưng lâu lâu khi khoá = s2u2 thì nó tự động chạy ,nhưg chỉ lâu mới bị thôi .còn lại đều ok

loitraitim490

Cái bản này bấm phím nguồn lâu lâu nó không tắt đc nàm hình đấy, có lúc tắt màn hình khá chậm!!

ngongocsu

mình thấy mấy bro cài cái phầm mền của bạn rồi sao ai cung nói là không lắc được ?. bạn cho mình hỏi máy lls có cài được không vâyy thak:(

AnhPheCT

O2 atom co cai Gsensor ko.sao biet co cai do vay

Lưu ý lần sau Post bài bỏ dấu Tiếng Việt!!!

Atom cùi bắp làm gì có cảm ứng Gsensor!! Chỉ có Touch Diamond, SSi900, Touch HD, Touch 2....! Một số HTC sau này thôi!!

longphibaccai

hình như bản 0.72b có vấn đề, khi chọn 1 bài hát thì nó lại giữ nguyên, không chuyển về danh sách chính được...ặc ặc...dành chuyển về 0.70b

Cuongk30

bản 0.58 chạy mượt mà trên 02XDA Exec.
Còn trên IIs chưa test nên ko rõ,nếu IIs uproom WM6 thì chác sài dc.
Còn bạn muốn thay đổi skin theo ý kiến riêng của bạn,Hyax tìm bài viết về cách tạo skin cho S2U2 của tớ trong mục (Theme và Skin) Làm 1 cái file ảnh tên file ảnh là pmusic cỡ 400x400 *PNJ chép vô Program\S2p\gfx

kenny102201

soft này chỉ áp dụng đc cho các dòng máy có chức năng cảm ứng Gsensor thôi bạn ^^

babyanhyeuem997

lắc mỏi tay chả thấy gì,giới thiệu sơ sài quá,dù sao cũng thank bạn đã chia sẻ!

Last edited by a moderator: